Hic so em no that la xui xeo, vua di cong tac ve toi cong ty thi co nguoi nho khieng do dum, em phu khieng cai thung son, di tren bac trai cua nha ben canh va hinh nhu chan em co quet vao cai bich rac cua nha do( em dang di dep lao,ma la dep xop nua chu), em khong co cam giac dau gi ca ( hay tai em dang khieng do nang len khong de y den cam giac khong biet nua), mieng bich rac cao hon cai bac trai ti xiu thoi, luc quay ve em moi thay tren mieng bich rac co bong bang vet thuong (bich rac nay cua nha bac sy ), hinh nhu bong bang do co dinh mau thi phai em khong nhin ky nua, ma chan em dung hinh nhu khong co vet thuong, chi co may vet bi nut got chan, cung lau lau roi.va mot cai mu gi o ngon chan, no o do cung hon 1 thang nay roi.

Em rua chan di ngu, mot lat em cam thay co chan luc nay bi quet nong nong, rat rat, ( em nghi mai khong biet lo bi kim tiem trong bich rach quet phai khong ( vi nha bac sy lo dau chich thuoc cho benh nhan xong thi vut kim theo rac luon), hic neu ma vay thi ac qua vi cac co chu di lay rac the nao cung bi dam vao tay, nhung cai bich rac chi cao  hon bac trai chut xiu, neu quet chac chi quet vao chan thoi, dang nay no lai rat rat ben tren mat ca. khong biet co phai em suy dien khong nua, em chay ra coi lai thi bich rac nguoi ta lay di mat roi.

A cho em hoi them cau nay, vi em lam viec hay tiep xuc tay voi cac loai chat tay rua nhieu, nen da tay em no kho, neu de kho  tay co the thay co da nho ly ti boc ra ( o long ban tay va cac ngon tay) , vay da tay em nhu vay co phai la da tay bi ton thuong khong a va co the la cua ngo cho cac loai virut, vi trung xam nhap khong a.

Cho em hoi voi cac truong hop em ke tren thi em co nguy co bi lay nhiem hiv khong a

Neu em hoi lung tung xin cac anh chi dung la em, hom bua em bi anh mongconghien la bay gio em con so lam, xin dung xoa bai cua em. Em cam on a.