Kết quả 1 đến 11 của 11

Chủ đề: Cho em hỏi vấn đề này.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0

Cho em hỏi vấn đề này.

Hom truoc em vao phong karaoke ngoi thi thay co 1 cai kim vuong vao de giay nhung ko dam vao chan, em khong biet co phai kim tiem ko nhung kim nho, bi cong, mot dau no co cai chuoi nhua, em dung tay keo ra roi di rua tay nhung ko rua xa bong. Khoang 1 tieng sau em ve nha thi co lo so vao vet thuong tren da thi co sao ko?

ads

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 2 lần trong 1 bài viết.
    neu la dau kim tiem dam vao tay chay mau thi xet nguy co cho ban la thap hay cao. Dang nay chi rut cay kim ra,cha bi gi,con rua tay nua thi lo gi

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,926
    Trích dẫn Gửi bởi broken08 Xem bài viết
    Hom truoc em vao phong karaoke ngoi thi thay co 1 cai kim vuong vao de giay nhung ko dam vao chan, em khong biet co phai kim tiem ko nhung kim nho, bi cong, mot dau no co cai chuoi nhua, em dung tay keo ra roi di rua tay nhung ko rua xa bong. Khoang 1 tieng sau em ve nha thi co lo so vao vet thuong tren da thi co sao ko?

Ban lo lang qua roi ,khong sao dau.

Thành Viên Chính Thức
    Cảm ơn
    0
    Hom truoc em vao phong karaoke ngoi thi thay co 1 cai kim vuong vao de giay nhung ko dam vao chan, em khong biet co phai kim tiem ko nhung kim nho, bi cong, mot dau no co cai chuoi nhua, em dung tay keo ra roi di rua tay nhung ko rua xa bong. Khoang 1 tieng sau em ve nha thi co lo so vao vet thuong tren da thi co sao ko?
    Kim khong dam vao chan thi khong sao, va neu co dam vao chan thi cho thay khi ban giam no chi co dau kim ma khong co than piston chua mau. Ban dung tay rut ra roi rua bang nuoc gi di chang nua thi cung khong co nguy co gi het huong chi la dui mat hay ngoay mui.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Voi lai cho em hoi:

1. Kim tiem co de bi be cong ko? Do cai kim em dam len thay no cong queo

2. Kim tiem ma roi khoi than piston thi con co nguy co truyen nhiem ko?

Điều Hành Chung.Thay quyền Admin
    (Sanh năm 1983 ) 10 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Nguyen Ha's Avatar
    Cảm ơn
    664
    Kim tiem rát de? be? cong.
    Bạn nhi?n tháy kim tiem va?n co?n máu tuoi va? dam va?o chan bạn khá sau thi? mói có nguy co.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Em mang doi giay nhua, de khoang 1 tac, luc dam len thi thay dau kim da cong queo roi, soi duoi de giay thi cung ko thay lo dam nao sau voi lai chan cung khong thay dau. Ma mau kho roi thi khong nhiem dc phai ko a?

Điều Hành Chung.Thay quyền Admin
    (Sanh năm 1983 ) 10 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Nguyen Ha's Avatar
    Cảm ơn
    664
    Pha?i ro?i! Máu kho ko la?m lay nhie?m HIV.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Luc em cam len xem thi thay kim bi cong, vai cho ri set voi lai hinh nhu khong co mau tuoi. Soi duoi de giay thi khong thay lo dam, ma neu kim tiem dam vao chan thi co the se co phan ung ngay phai ko a? Biet la ko sao nhung nhieu luc em lai suy nghi lung tung, len dien dan doc thi lai thay bot lo hon.

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,926
    Luc em cam len xem thi thay kim bi cong, vai cho ri set voi lai hinh nhu khong co mau tuoi. Soi duoi de giay thi khong thay lo dam, ma neu kim tiem dam vao chan thi co the se co phan ung ngay phai ko a? Biet la ko sao nhung nhieu luc em lai suy nghi lung tung, len dien dan doc thi lai thay bot lo hon.

Moi nguoi da tra loi cho ban khong sao roi.Kim da cu nhu ban mo ta du co dam thang vao nguoi ban cung khong lam lay nhiem HIV.Nhung da cu ri set thi nen phong ngua uon van.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Cung may la em mang giay cao su de cung day, kim bi cong khong dam qua, mai mot vo may cho karaoke phai can than moi dc

Thông tin về chủ đề này