Chào các Anh và các bạn,

Em đang gặp một vấn đề khiến em lo lăng từ hôm qua tới giờ. Mong các anh tư vấn giúp em ạ. Chuyện là thế này:

Chiều hôm qua em có đi hotel với GMD. Lúc quan hệ em có sử dụng BCS đầy đủ. Khi xuất ra rồi em có nhấp thêm khoảng 5-6 cái nữa và có cảm giác DV bị xìu lại. Lúc đó em rút ra thì BCS bị tuột. Trường hợp này là BCS bị RỚT XUỐNG NỆM (không có dính lại ở AD của GMD), nghĩa là em vừa rút ra thì bao tuột xuống giường luôn.

Em có hỏi lại GMD cho chắc là bao tuột lúc đang làm hay là rút ra mới tuột thì cô ấy nói là rút ra mới tuột. Ngay sau khi rút ra thì em chạy vào toilet rửa lại DV bằng kem đánh răng.

Như vậy em có nguy cơ HIV không ạ? Tính đến giờ là 27 tiếng, vậy em có cần dùng ARV hay PEP gì không ạ?

À, lúc thấy em hỏi lại cô ấy có nói là yên tâm đi không bị sao đâu. Lúc về em có nt cho cô ấy, cô ấy còn nói là "đã nói không có gì là không có gì mà, đừng có lo nữa nhé". Trước lúc qh em có thử cô ấy là ko dùng BCS có được không nhưng cô ấy cương quyết không chịu và còn nói em phải dùng cho an toàn chứ không biết đâu các anh bị gì lây sang cho em thì sao. Cô ấy cũng sợ và giữ gìn lắm. Còn khuyên em nếu sau này có đi mấy em teen thì cẩn thận. Gái teen mới dễ bị đó vì họ cần tiền nên nhiều khi làm liều theo yêu cầu của khách. Còn tụi em có tuổi rồi đi chỉ có 200-300k, an toàn thì làm ko thì thôi chứ đâu phải vì mấy trăm mà làm liều.

Mong nhận được tư vấn chia sẻ của các Anh trong diêcn đàn ạ. Qua giờ em lo lắm. Không dám đi nữa đâu.

Em cảm ơn ạ!