Trích dẫn Gửi bởi Hatcat Xem bài viết
Dạ, cảm ơn các anh chị. Nhưng khổ nỗi em có tất cả các biểu hiện như trên báo chí nói khi bị nhiễm: nổi ban đỏ khắp người, đau cổ, nhiệt miệng, tiêu chảy, sưng đau hạch khắp người nên em rất lo sợ. Vì em nghĩ có thể ko bị lây vì massage nhưng có thể bị vô tình bởi những yếu tố khác mình ko biết. Nên hôm nay em sẽ đi xét nghiệm combo ở Hòa Hảo. Em đang run và tự cầu mong mình may mắn. Nếu thực sự bị em ko lo cho mình. Em chỉ thương vợ con em. Cảm ơn các anh chị. Mong mọi người cầu chúc may mắn cho em.
Em đang chờ kết quả xn. 2h này sẽ là dài nhất cuộc đời em. Và nếu như bị thì... quả thực ko biết nói gì nữa. Em đang ngồi cùng 1 bạn cũng đi xn vì có những biểu hiện y chang như em. 2 a e đang cầu may mắn cho nhau. Hic.
May quá, em vừa nhận kết quả. Âm tính các anh chị ơi. Mà với những triệu chứng của em bác sỹ nói do chức năng gan yếu, phải uống thuốc bổ gan d toc gì đó. Làm em lo mất ăn mất ngủ 2 bữa nay vì mấy cái biểu hiện. Em cảm ơn các anh chị.

Như vậy,những gì mà ban quản trị tư vấn cho bạn là không sai.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.