Em chào các anh chị quản trị viên, cũng cùng tâm trạng như các thành viên trên diễn đàn em cũng mong anh chị tư vấn giúp em giải tỏa tâm lý với ạ.
Vào 8/3 vừa rồi, em cùng các bạn đi liên hoan sau đó do có chút rượu rồi nên mọi người rủ đi quan hệ với GMD. Ban đầu cô gái đó bj cho cậu nhỏ của em, rồi đeo bcs cho em và ngồi lên em tự quan hệ, quá trình quan hệ diễn ra rất nhanh em nghĩ khoảng tầm dưới 5p, khi đó không hiểu sao em không cảm nhận được mình đã xuất tinh và khi cậu nhỏ bắt đầu xìu lại em cảm giác bcs lỏng thì cô gái đó liền ngồi dậy ngay và nghĩ là bao tuột nhưng sau nói rằng em xuất tinh rồi và tháo bcs cho em. Mặc dù vậy từ hôm đó em luôn bị ám ảnh, em sợ mình có nguy cơ lây nhiễm, em cứ tự hình dung và giả định cái lúc e xuất tinh nhưng e k cảm nhận được rõ ấy liệu có chắc chắn an toàn hay vô hình chung lúc bao lỏng liệu có dịch âm đạo tràn vào bao hay 1 phần nào đó của dương vật có chà sát trực tiếp với âm đạo k ( lúc quan hệ thì phòng hơi tối ). Từ hôm đó đến nay e cứ trong trạng thái như mình là người có bệnh, mấy ngày gần đây e còn bị viêm họng, Em lo quá, anh chị tư vấn giúp em và cho em hỏi thêm sau khoảng bao lâu em đi xét nghiêm thì sẽ có kq chắc chắn nhất
Em xin cảm ơn.