Kết quả 1 đến 3 của 3

Chủ đề: Xét nghiệm combo sau 5 tuần

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    11
    Được cảm ơn 1 lần.

Xét nghiệm combo sau 5 tuần

Hôm nay là ngày thứ 35 từ khi em quan hệ, em có vào bệnh viện hoà hảo xét nghiệm combo kết quả là âm tính. Xin cho hỏi em an toàn được bao nhiêu phần trăm ạh. Em vẫn cứ hoang mang và sợ. Bsi hẹn 7 tuần sau xét nghiệm lại. Mong được giúp đỡ, em xin cảm ơn ạh.
    ads

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,927
    Trích dẫn Gửi bởi hoaiphuong2702 Xem bài viết
    Hôm nay là ngày thứ 35 từ khi em quan hệ, em có vào bệnh viện hoà hảo xét nghiệm combo kết quả là âm tính. Xin cho hỏi em an toàn được bao nhiêu phần trăm ạh. Em vẫn cứ hoang mang và sợ. Bsi hẹn 7 tuần sau xét nghiệm lại. Mong được giúp đỡ, em xin cảm ơn ạh.
    Bạn có thể yên tâm với kết quả này,vì ngay từ đầu bạn đã được tư vấn không có nguy cơ.Bạn tìm hiểu thêm phương pháp xét nghiệm HIV Combo ở chủ đề này :

Chủ đề: Một số loại sinh phẩm ELISA thế hệ 3, 4 thường dùng trong xét nghiệm HIV (Anti,Combo)

Thành viên năng động nhiệt tình.
    Cảm ơn
    2,578
    Trích dẫn Gửi bởi hoaiphuong2702 Xem bài viết
    Bạn đc chia sẻ OS k có nguy cơ, KQ AT sau 5 tuần đã chứng minh BQT chia sẻ là đúng:
    Chủ đề: em lo quá. mong anh em giúp đỡ vấn đề oral sex kích dục bằng miệng

bởi hoaiphuong2702

Trả lời
    5
    Xem
    115

em lo quá. mong anh em giúp đỡ vấn đề oral sex kích dục bằng miệng

tình hình là em đang đợi đến 4 tuần để đi xét nghiệm, nhưng do cao trào em đã cùng vợ làm tình nhưng không quan hệ, vợ em OS dv của em, ở vùng dưới tinh hoàn của em có vết xước nữa, vợ em OS dv của...

Cái bạn cần là XN Giang Mai và viêm gan B, bạn đã XN chưa???

Thông tin về chủ đề này