Kết quả 1 đến 4 của 4

Chủ đề: tinh trùng dính vào vết thương

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0

tinh trùng dính vào vết thương

Cho em hỏi em có nguy cơ không ạ em tìm trên mạng nhưng không ra nên lên đây hỏi ạ. Vài ngày trước em có tdam, lúc em đang tdam thì em có lỡ quẹt móng tay làm chảy máu đầu dương vật nhưng lúc đấy em chưa nhận ra vết thương đang chảy máu vì phòng tối và chỉ thấy hơi đau đau nên em vẫn làm tiếp và cỡ 3-4 phút sau thì em xuất tinh và lúc xuất tinh thì tinh trùng dính vào vết thương đó và đang chảy máu và cở 3-4 phút sau em mới thấy thì em có nguy cơ nhiễm hiv không ạ dù em biết tinh trùng của chính mình nhưng em vẫn lo và nếu móng tay bị dơ quẹt chảy máu thì có lây nhiễm hiv không ạ cho em hỏi em lo quá
    ads
    Lần sửa cuối bởi Binhan133, ngày 21-03-2024 lúc 21:27.

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,928
    Trích dẫn Gửi bởi Binhan133 Xem bài viết
    Cho em hỏi em có nguy cơ không ạ em tìm trên mạng nhưng không ra nên lên đây hỏi ạ. Vài ngày trước em có tdam, lúc em đang tdam thì em có lỡ quẹt móng tay làm chảy máu đầu dương vật nhưng lúc đấy em chỉ thấy hơi đau nên em vẫn làm tiếp và cỡ 3-4 phút sau thì em xuất tinh và lúc xuất tinh thì tinh trùng dính vào vết thương đó và đang chảy máu và cở 3-4 phút sau em mới thấy thì em có nguy cơ nhiễm hiv không ạ dù em biết tinh trùng của chính mình nhưng em vẫn lo và nếu móng tay bị dơ quẹt chảy máu thì có lây nhiễm hiv không ạ cho em hỏi em lo quá
    Tinh dịch của mình sợ lây nhiễm cho mình,sao vớ vẩn vậy em.Tự mà ngồi tìm đọc kiến thức HIV trên diễn đàn có sẵn đi nhé.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    Dạ em cảm ơn anh và cho em hỏi dù tinh trùng đã hòa với máu nhưng là tinh trùng của bản thân thì sẽ không thể có nguy cơ được đúng không anh

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,928
    Trích dẫn Gửi bởi Binhan133 Xem bài viết
    Dạ em cảm ơn anh và cho em hỏi dù tinh trùng đã hòa với máu nhưng là tinh trùng của bản thân thì sẽ không thể có nguy cơ được đúng không anh
    Đọc lại bài ở trên.

Thông tin về chủ đề này