Chào anh chị trong diễn đàn, kể từ ngày đi massage kích dục đến bây giờ cũng gần được một tháng rồi tâm lý cũng dần ổn định. Nguy cơ của em dù rất thấp nhưng dù gì đây cũng là một lần trót dại đầu đời cũng hơi tâm lý. Thì em có được KTV os không bao khoảng 1-2p và em sờ mó tí ÂD với gái massage, DV của e cũng ko hề xây xước gì mọi thứ diễn ra theo góc nhìn của e thì cũng thấy cô gái massage khá kỹ vệ sinh sạch sẽ cho em và dùng dầu bơi trơn khi có những tương tác với nhau. Kể từ đó cơ thể em chủ yếu là nổi lên những phát ban ngứa ngáy một lúc rồi khoảng vài tiếng là hết hay đôi lúc là sưng và ngứa môi các kiểu. Hiện tại em có thấy trên môi trên của có nhưng chấm li ti chấm ko biết có phải em dính Hersper ko ạ. Mới gần đây e có đc cty cho đi xét nghiệm tổng quát thì bị dính gan nhiễm mỡ cấp độ II không biết những triệu chứng trên có phải là của stress và chức năng gan cùa em kém không. Mong các anh chị tư vấn ạ, và điều nữa cho em hỏi thì uống thuốc gan thì sau đi xét nghiệm có ảnh hưởng gì tới kq xn HIV ko ạ