Trang 5 của 7 Đầu tiênĐầu tiên ... 34567 CuốiCuối
Kết quả 81 đến 100 của 133

Chủ đề: QHTD có dùng bao cao su và có Oral sex

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,927
    Trích dẫn Gửi bởi satrungtho Xem bài viết
    Anh Tuấn cho hỏi, viêm mũi trong 1-2 tuần đầu, lưỡi có biểu hiện trắng do nấm, với lại khô miệng có phải là dấu hiệu thời kì đầu của HIV ko? Có mối liên quan gì ko anh?
    Không phải.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    9

ANH TUẤN ƠI ĐÂY CÓ PHẢI LÀ BỆNH NHIỄM NẤM CANDIDA XUẤT HIỆN Ở NGƯỜI BỊ NHIỄM HIV KHÔNG HẢ ANH? EM MỚI 2 TUẦN MÀ ĐÃ BỊ NHƯ THẾ NÀY RỒI SAO? EM BIẾT PHẢI LÀM SAO BH, HOANG MANG QUÁ :((

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,927

ANH TUẤN ƠI ĐÂY CÓ PHẢI LÀ BỆNH NHIỄM NẤM CANDIDA XUẤT HIỆN Ở NGƯỜI BỊ NHIỄM HIV KHÔNG HẢ ANH? EM MỚI 2 TUẦN MÀ ĐÃ BỊ NHƯ THẾ NÀY RỒI SAO? EM BIẾT PHẢI LÀM SAO BH, HOANG MANG QUÁ :((
    Bạn nên đi khám bệnh viện để có hướng điều trị,HIV thì chỉ có xét nghiệm thôi bạn.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    9
    Trích dẫn Gửi bởi tuanmecsedec Xem bài viết
    bạn nên đi khám bệnh viện để có hướng điều trị,hiv thì chỉ có xét nghiệm thôi bạn.
    vậy là đây đúng là bệnh nấm biểu hiện giai đoạn đầu của ng nhiễm hiv hả các anh chị ơi. E dính rồi sao, ko nhẽ lại thế. Em phải làm sao bh đây :((

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    9
    Lo lắng, sợ hãi, 2 tuần thôi mà lâu quá. Đợi chờ đến ngày thứ 28 thật là khổ cực. Chết vì lo lắng mất thôi :(

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    A Tuấn lập ra diễn đàn này, các câu hỏi tương tự anh cho qua một bên để có thời gian tư vấn cho người khác nhé. câu hỏi tương tự trên diễn đàn này rất nhiều.

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,927
    vậy là đây đúng là bệnh nấm biểu hiện giai đoạn đầu của ng nhiễm hiv hả các anh chị ơi. E dính rồi sao, ko nhẽ lại thế. Em phải làm sao bh đây :((
    Không phải vậy. NẤM CANDIDA dễ mắc phải.Nhưng bạn cần đến bệnh viện dễ Bác sĩ chẩn đoán chính xác hơn.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    9
    Trích dẫn Gửi bởi ngaytrovelai Xem bài viết
    A Tuấn lập ra diễn đàn này, các câu hỏi tương tự anh cho qua một bên để có thời gian tư vấn cho người khác nhé. câu hỏi tương tự trên diễn đàn này rất nhiều.
    Diễn đàn ngoài là nơi để anh Tuấn tư vấn, theo mình nó còn là 1 nơi để chia sẻ suy nghĩ, lo lắng, trò chuyện. Nó như 1 gia đình, 1 ngôi nhà. Và ở đây ko có mối quan hệ qua lại. Hỏi xong trả lời, xong là xong. Cốt là ở cái tình mà. Chính điều đó, mới là thứ mà những con ng đang hoang mang cần đến. Chứ còn hỏi và trả lời nó khác gì 1 phiên tòa đâu...

Điều Hành Chung.Thay quyền Admin
    (Sanh năm 1983 ) 10 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Nguyen Ha's Avatar
    Cảm ơn
    664
    Bạn còn cẩn thận post cả hình lên để phụ hoạ cho câu hỏi của mình. Nấm miệng ai cũng có thể bị chứ ko nhất thiết phải là người có H. Bạn nên gặp bs chuyên khoa khám và điều trị.

Thành viên mới
    Cảm ơn
    0
    Bạn có bị đầy bụng ợ chua , khô miệng k

Thành Viên Gắn Bó dragon's Avatar
    Cảm ơn
    67
    đưa cả hình lên nữa à , bạn đi khám thử xem bị gì d9i

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    9
    Mình bị khô miệng, nhưng ko bị ợ chua. Viêm mũi đã đỡ cơ mà trắng lưỡi vẫn còn các bạn ạ. Hiu hiu :((

Thành Viên Mới hoanggiangst88's Avatar
    Cảm ơn
    11
    Mình bị khô miệng, nhưng ko bị ợ chua. Viêm mũi đã đỡ cơ mà trắng lưỡi vẫn còn các bạn ạ. Hiu hiu :((
    đừng hiu hiu mà mọi người luôn bên bạn, hiv không nhanh như thế do bạn stress thôi. Bạn nên khám bác sĩ về miệng để điều trị sau đó 28 ngày làm combo nhé ! chúc bạn âm tính .

14. Những thành viên đã cảm ơn hoanggiangst88 cho bài viết này:

satrungtho (14-08-2013)

Thành viên mới
    Cảm ơn
    0
    Mình do lo nghĩ nhieu qua đến nỗi bị viêm loét dạ dày đây này , thứ 3 tuần sau đủ 28ngày rồi ,ra 21trung liệt ko bit kq thế nào , cầu trời khấn phật la at , của bạn chắc la do stress nặng qua thôi , dc bn ngày rồi ?

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    9
    Trích dẫn Gửi bởi khongthenao Xem bài viết
    Mình do lo nghĩ nhieu qua đến nỗi bị viêm loét dạ dày đây này , thứ 3 tuần sau đủ 28ngày rồi ,ra 21trung liệt ko bit kq thế nào , cầu trời khấn phật la at , của bạn chắc la do stress nặng qua thôi , dc bn ngày rồi ?
    Đến 27/8 là đc 28 ngày bác ạ. bác cũng HN ạ. Đợi e đi vs :))

Thành viên mới
    Cảm ơn
    0
    Minh ở hn , hic đếm tưng ngày den 20.8 đấy , chờ đến 27.8 chắc mình chết vì stress mất .

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    9
    Trích dẫn Gửi bởi khongthenao Xem bài viết
    Minh ở hn , hic đếm tưng ngày den 20.8 đấy , chờ đến 27.8 chắc mình chết vì stress mất .
    Em cũng ở Hà Nội, sợ lắm bác ạ. Đêm mơ nghĩ mình đi xn mà + thì sao. nghĩ đến đó lại sợ chả dám đi xn nữa đâu :((

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    9
    Anh songchungvoi_HIV ơi! Em muốn anh tư vấn cho em tí. Trường hợp của em như sau: Cách đây đúng 3 tuần, e có say rượu đi hát kara rồi qhtd vs gmd trong quán kara. Khi qhtd, gmd có bcs và đeo cho e. Gmd có OS cho e khi e có đeo bcs, xong đo e và gmd qhtd có thay bao khác (lúc đeo bao khác, gmd vừa đưa bao vào đeo thì lộn lại do thấy nhầm đầu thì phải). Em có qhtd vs gmd tầm 2 phút thì thấy say ko xuất được nên tháo bao. Gmd dùng tay để e xuất. Em có hôn cô ta, e đánh răng vẫn có hiện tượng chảy máu chân răng. Sau quan hệ từ đó đến nay e bị viêm mũi, đã đỡ. Nhưng bh bị lưỡi trắng tuy ko đau rát, cơ thể hơi mệt mỏi về đêm, khó ngủ, miệng khô.
    Vậy với những biểu hiện và nguy cơ như trên a tư vấn giúp e với nhé :(

Thành viên năng động nhiệt tình.
    Cảm ơn
    2,578
    Anh songchungvoi_HIV ơi! Em muốn anh tư vấn cho em tí. Trường hợp của em như sau: Cách đây đúng 3 tuần, e có say rượu đi hát kara rồi qhtd vs gmd trong quán kara. Khi qhtd, gmd có bcs và đeo cho e. Gmd có OS cho e khi e có đeo bcs, xong đo e và gmd qhtd có thay bao khác (lúc đeo bao khác, gmd vừa đưa bao vào đeo thì lộn lại do thấy nhầm đầu thì phải). Em có qhtd vs gmd tầm 2 phút thì thấy say ko xuất được nên tháo bao. Gmd dùng tay để e xuất. Em có hôn cô ta, e đánh răng vẫn có hiện tượng chảy máu chân răng. Sau quan hệ từ đó đến nay e bị viêm mũi, đã đỡ. Nhưng bh bị lưỡi trắng tuy ko đau rát, cơ thể hơi mệt mỏi về đêm, khó ngủ, miệng khô.
    Vậy với những biểu hiện và nguy cơ như trên a tư vấn giúp e với nhé :(
    Em muốn hỏi gì? Có nguy cơ bị nhiễm HIV khi quan hệ có dùng bao? Hay hôn sâu có nguy? Với cả 2 trường hợp ko hề có nguy cơ.

Thành viên mới
    Cảm ơn
    0
    Ban có nguy cơ đâu chủ yêu do lo nghi stress dẫn đến bị loét miêng thôi , lưỡi trắng mình cg bị mà .

Trang 5 của 7 Đầu tiênĐầu tiên ... 34567 CuốiCuối

Thông tin về chủ đề này