Vừa rồi em có quan hệ với 1 cô gái mại dâm ở trên mạng , khi vào phòng cô ấy có hôn vú và oral sex cho em cũng khá lâu , sau đó em có hôn vú cô ta và có hôn môi 1 cái nhẹ . Sau đó cô ấy có mang bao cao su vào cho em và em thấy cô ấy kéo bao cao su tới tận gốc dương vật , sau đó cô ấy quỳ gối và em làm được khoảng vài cái ( chắc cũng chưa tới 1p ) thì em xuất vì em bị yếu , trong lúc quan hệ em có để ý dương vật vì sợ tuột bao cao su và em cũng cho vào khoảng 2/3 dương vật , lúc đó em vẫn thấy bao cao su vẫn ở gốc dương vật , sau đó em vào nhà vệ sinh và dùng tay tháo bao cao su cẩn thận , em định giục nhưng em sợ và có cho nước vào để kiểm tra thì thấy nước không thoát ra , em có lắc đi lắc lại thì thấy bao cao su không thủng cũng không rách , sau đó em có rửa tay trước khi dùng tay đó rửa dương vật , sau đó em mặc đồ ra về , về nhà em còn tắm lại thật kỹ với xà bông .
Anh chị cho em hỏi như vậy em có nguy cơ không ạ ? Em dùng tay vậy có sao không ạ ? Còn nếu quan hệ thì dịch âm đạo có thể chảy ngược vào trong bao cao su và đi vào lỗ sáo không ạ ? Giúp em với :(