Chào tất cả các anh chị trong diễn đàn.
Hôm 17/7 em có đi liên hoan với tổ đồng nghiệp trong công ty. Trong nhà hàng có cả một đám cưới nên khá hỗn loạn. Lúc ra về em có bị một đối tượng chặn đánh. Bị đánh bất ngờ nên em không kịp phản kháng gì cả. Tức là chỉ chịu trận cho nó đánh thôi. Với lại mấy hôm sau nghe mấy anh em ngồi chung với bàn gần đó kể nó là dân bản địa. Em đi làm xa nhà thân cô thế cô. Nên mọi người can ra rất nhanh và đưa em về. Em bị nó đấm một cái mạnh vào miệng làm rách bên trong môi do va vào răng chảy máu nhiều. Nhưng bên ngoài thì không rách. Rách cả môi trên và dưới chảy máu nhiều. Nó đánh em 4 5 cái gì đấy thì mọi người can ra và chở em về. Sự việc xảy ra nhanh chỉ tầm 1 phút và vì choáng cũng như có rượu nên em không kịp nhìn tay nó xem có bị gì không. Chỉ có nó đánh em chứ em không đánh lại. Sự việc xảy ra vào lúc 10h30 sáng 17/7 thì đến tầm 7 giờ sáng 18/7 em nhận được thuốc của anh Tuấn và uống viên đầu tiên lúc 7h25 ngày 18/7. Em uống được 6 ngày chưa chậm phút nào. Em muốn hỏi là em có mua thêm thuốc bổ gan uống cách PEP tầm 1 tiếng rưỡi. Và hôm nay do bị va chạm trong lúc đá bóng bị bầm mạn sườn trái em có đi khám lấy thuốc kháng sinh và giảm đau bác sĩ bảo uống ngày 2 lần thì như vậy có ảnh hưởng gì không. Uống cách PEP bao lâu cho đỡ mệt được ạ?