Kết quả 1 đến 7 của 7

Chủ đề: Quan hệ với gái mại dâm có dùng bao cao su

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0

Quan hệ với gái mại dâm có dùng bao cao su

Cách đây 1 năm em có quan hệ với gái massage mà k bít người đó có nhiễm HIV hay k.. lúc đầu em có mang bcs nhưng khoảng 3 phút cuối thì k..khoảng gần 3 tháng sao thì em có nỏi những nốt đỏ ở lưng và 1 phần ở ngực lúc đó em nghĩ đó công việc em làm tiếp xúc nhiều với bụi và thời tiết nên k để ý,khoảng 4,5 ngày sao thì khỏi, ngoài ra thì từ lúc đó tới giờ em không có triệu chứng gì hết..em cũng có vợ 2 vợ chồng cùng thường xuyên quan hệ.tháng 11,12 năm ngoái vợ e cũng đôi khi bị cảm kêu em cạo gió rồi 3,4 hôm sao cũng khỏi, thời gian đó vợ em cũng bị sưng ở chân, sáng thì nhức đi k muốn được tới trưa thì hết, đikam bác sĩ cho thuốc uống cũng khỏi.. Như vậy vợ chồng em có nhiễm HIV k ạ.. bác sĩ tư vấn giúp em với...
    ads

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,926
    Trích dẫn Gửi bởi phandat Xem bài viết
    Cách đây 1 năm em có quan hệ với gái massage mà k bít người đó có nhiễm HIV hay k.. lúc đầu em có mang bcs nhưng khoảng 3 phút cuối thì k..khoảng gần 3 tháng sao thì em có nỏi những nốt đỏ ở lưng và 1 phần ở ngực lúc đó em nghĩ đó công việc em làm tiếp xúc nhiều với bụi và thời tiết nên k để ý,khoảng 4,5 ngày sao thì khỏi, ngoài ra thì từ lúc đó tới giờ em không có triệu chứng gì hết..em cũng có vợ 2 vợ chồng cùng thường xuyên quan hệ.tháng 11,12 năm ngoái vợ e cũng đôi khi bị cảm kêu em cạo gió rồi 3,4 hôm sao cũng khỏi, thời gian đó vợ em cũng bị sưng ở chân, sáng thì nhức đi k muốn được tới trưa thì hết, đikam bác sĩ cho thuốc uống cũng khỏi.. Như vậy vợ chồng em có nhiễm HIV k ạ.. bác sĩ tư vấn giúp em với...

Tình dục an toàn là gì ?. Là luôn luôn sử dụng bao cao su khi quan hệ tình dục với bạn tình mà mình không hiểu rõ,nhất là đối tượng hành nghề mại dâm.

Bạn yên tâm,những gì bạn kể khi quan hệ bạn dùng bao cao su là không có nguy cơ.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Nhưng bác sĩ ơi..lúc đầu thì có nhưng 3phut sao thì không có dùng bao ạ... triệu chứng của e nêu như trên e có phải là triệu chứng của nhiễm HIV k ah..1 năm rồi e k dam đi xét nghiệm

Điều Hành Chung.Thay quyền Admin
    (Sanh năm 1983 ) 10 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Nguyen Ha's Avatar
    Cảm ơn
    664
    Nhưng bác sĩ ơi..lúc đầu thì có nhưng 3phut sao thì không có dùng bao ạ... triệu chứng của e nêu như trên e có phải là triệu chứng của nhiễm HIV k ah..1 năm rồi e k dam đi xét nghiệm
    Một năm rồi bạn nên đi xét nghiệm để giải tỏa nỗi lo trong lòng.

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,926
    Nếu vậy bây giờ bạn đi xét nghiệm là chính xác.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Em có thể mua que test về kiểm tra không ạ..độ chính xác của que test cao k ạ..

Điều Hành Chung.Thay quyền Admin
    (Sanh năm 1983 ) 10 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Nguyen Ha's Avatar
    Cảm ơn
    664
    Em có thể mua que test về kiểm tra không ạ..độ chính xác của que test cao k ạ..
    Vào các cơ sở y tế xét nghiệm đi.

Thông tin về chủ đề này