Kết quả 1 đến 9 của 9

Chủ đề: HIV đi mỹ có được không ạ???

Hybrid View

Thành viên chính thức
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 1 lần.
    Mình quay trở lại để thông báo với mọi người rằng là mình đã qua mỹ thành công và ở mỹ cũng được gần 4 năm. Tình trạng bệnh được cải thiện rất nhiều. Bên đây y tế tiên tiến, họ có những vacxin ngừa các bệnh cơ hội mà đó giờ ở vn mình ko hề biết, và hoàn toàn miễn phí. Điều đặc biệt là bên đây họ rất ân cần chăm sóc mình như người nhà của họ. Không hề bị phân biệt đối xử hoặc bị né như né tà ở vn. Mình chỉ muốn viết đôi lời để xác nhận lại là bị HIV vẫn đi mỹ được, ngoại trừ nếu bạn bị lao thì bạn phải điều trị hết bệnh thì mới được đi. Để những ai đã từng có thắc mắc như mình 5 năm về trước được sáng tỏa. ������������

2. Những thành viên đã cảm ơn Angel_lee cho bài viết này:

Tuanmecsedec (05-12-2023)

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,927
    Trích dẫn Gửi bởi Angel_lee Xem bài viết
    Mình quay trở lại để thông báo với mọi người rằng là mình đã qua mỹ thành công và ở mỹ cũng được gần 4 năm. Tình trạng bệnh được cải thiện rất nhiều. Bên đây y tế tiên tiến, họ có những vacxin ngừa các bệnh cơ hội mà đó giờ ở vn mình ko hề biết, và hoàn toàn miễn phí. Điều đặc biệt là bên đây họ rất ân cần chăm sóc mình như người nhà của họ. Không hề bị phân biệt đối xử hoặc bị né như né tà ở vn. Mình chỉ muốn viết đôi lời để xác nhận lại là bị HIV vẫn đi mỹ được, ngoại trừ nếu bạn bị lao thì bạn phải điều trị hết bệnh thì mới được đi. Để những ai đã từng có thắc mắc như mình 5 năm về trước được sáng tỏa. ������������
    Chúc mừng em và chúc em nhiều sức khỏe nhé.Mong em trở lại giúp cộng đồng cũng như hỗ trợ giúp diễn đàn.

Thông tin về chủ đề này