em năm nay 21 tuổi,có lở quan hệ với 1 người đồng tính nam là nhân viên văn phòng ,có nhà, a bảo 1 năm khám 1 lần không có bệnh gì cả.. cái vấn đề lúc đầu em chỉ quan hệ bằng miệng e có để ý là a ấy không bị trầy xước gì cả, cơ thể trắng lắm, mập mạp, e có hỏi qua a ấy có quan hệ với ai chưa, a ấy bảo là rồi, mấy lần thì a bảo là trước e có quan hệ với 1 người bạn mà lâu r, a không yêu cầu quan hệ hậu môn, một hồi sao em kích thích quá cho a vào đường hâu môn, lúc đầu khó vào vì lần đầu của e, khi vào được rồi, mà chỉ vào được 1 đoạn thôi không sâu lắm, em cũng không đau lắm vì em có dùng nước bọt của mình tha vào hm, không rát, thì a ấy nhấp vài cái chưa đến 20 s là anh ấy rút ra và bắn trên bụng e vào người e. sau khi quan hệ xong em có rửa sơ qua nhưng không kĩ ngày hôm sau em có rửa nước muối ấm, không đau không rát gì cả, sáng em chỉ bị tiêu chảy, sốt nhẹ, uống thuốc là hết. nhưng em lo quá các a các chú ạ, e sợ lắm, em phải làm gì bậy giờ. không biết với khoảng thời gian đó em có nguy cơ bị hiv không, trường hợp của e không bcs, không đau rát gì cả, khoảng 20-25s là anh ấy rút ra, e và anh ấy lúc đó chỉ nóng nhẹ thôi. em lo lắm, em cảm ơn nhiều.