Trích dẫn Gửi bởi trotdai8787 Xem bài viết
Chào anh chị
Ngày 21/10 em có QHTD không BCS với 1 cô gái quen qua diễn đàn xxx,
Hôm sau em mới biết cô này bị HIV và em đã được tư vấn uống phơi nhiễm bằng thuốc MyLan 3in 1 sau gần 24h từ khi quan hệ
Trong thời gian uông 1 tháng, em luôn uống đúng giờ và đủ 30 viên.
Trong khoảng thời gian uống đó, em cũng quan hệ tình dục an toàn ( có bcs ) với vợ
Nhưng mới tối qua, 28/11 do nhậu say quá, nên em đã quan hệ không có BCS với vợ, do say nên qhe khá mạnh và lâu
Đến sáng em mới tá hỏa, bây giờ em lo quá anh chị ạ, không biết có nên bảo vợ em đi uống phơi nhiễm không ạ
Vợ em có nguy cơ lây từ em không ạ ?
Lỡ có chuyện gì thì tội em chồng chất mất?
Em hoang mang quá, vì chưa đến 3 tháng nên chưa xét nghiệm kết quả của lần Qhe với người nhiễm HIV trước đó,
Các anh chị tư vấn giúp em ạ
Nếu nói vợ đi uống phơi nhiễm chắc em phải khai thật và chắc cũng mệt chuyện luôn quá :((
Giúp em ạ
Em cảm ơn
Trích dẫn Gửi bởi trotdai8787 Xem bài viết
Mấy anh chị tư vấn giúp em ạ
Thuốc đó cũng độc mà về nhận tội để vợ uống thuốc chắc cũng mệt chuyện ạ
Hxhx
Theo nguyên tắc đang có nguy cơ thì phải bảo vệ cho vợ.Bạn đã lỡ quan hệ với vợ rồi thì còn 1 cách là bây giờ bạn đi xét nghiệm phương pháp HIV Combo.Nếu trong máu bạn không có HIV thì dĩ nhiên trong tinh dịch chưa có HIV,vì vậy vợ bạn không cần uống.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.