Kết quả 1 đến 20 của 541

Chủ đề: Chào cả nhà hôm nay mình bị ngộp quá nên ngoi lên thở

Threaded View

Quản Trị Box :Cùng chia sẻ tâm sự
    Cảm ơn
    50

Chào cả nhà hôm nay mình bị ngộp quá nên ngoi lên thở

Thật sự thời gian qua đối với minh là cả một thử thách lớn, nhưng qua rồi thời gian quá khó khăn ấy. Anh ơi thật sự em hiểu ra rằng không ai yêu em và thương em như anh đã yêu em, nhưng anh anh lấy đi của em nhiều thứ quá. Em không thể trách anh được vì em tự nguyện và cho em chọn lại em cũng làm thế mà thôi. Cám ơn mọi nguyenha, cris bạn luôn động viên mình những lúc khó khăn ấy. Cám ơn cả nhà mình đã cho mình được chia sẻ được cảm thấy được ấm áp. Lặn một thời gian khá dài nay có cơ hội ngoi lên hít thở chút tình cảm yêu thương của những người cùng chung cảnh ngộ, không cũng ít ra cảm thông chia sẻ. mình lại chuẩn bị lặn thêm một hơi nữa để tìm cho mình chút binh yên trong cuộc sống. Thật sự trong thời gian này mình rất không biết tìm đâu cho minh con đường đi, tìm đâu cho mình sự bình lặng. Thôi cứ thử biết đâu cuộc đời này vẫn còn cho mình một bến đỗ bình an. Nhớ cả nhà rất nhiều. Anh ơi ở nơi xa xôi ấy mỗi khi tuyệt vọng em luôn nhớ anh rất nhiều không biết nước mắt đã chảy bao nhiêu, nhưng em yêu anh cho dù niềm hạnh phúc anh giành cho em không trọn vẹn. không có người đàn ông nào thương em yêu em như anh. Bình yên anh nhé.
    ads
    Lần sửa cuối bởi buonchiminhem1, ngày 17-11-2013 lúc 21:52.

2. Có 7 người đã cảm ơn buonchiminhem1 cho bài viết bổ ích này:

BinhAnNgayMoi (10-03-2018),hoangdangkhoa (07-10-2014),Mi Vân (19-05-2015),Ngay mai tuoi sang (25-03-2016),songchungvoi_HIV (17-11-2013),Tuanmecsedec (17-11-2013),tungtung171 (11-03-2015)

Thông tin về chủ đề này