Em mong anh chị diễn đàn tư vấn cho em:trường hợp của em thế này ah.
ngay 19-5-2013 em co quan hệ không an toàn với GMD cụ thể là:rách BCS lúc nào em cũng không biết:lúc rút DV ra thi dã bi rách(em xuất tinh ra ngoài nên mới biết la rách).thời gian QH của em khoang 3phút:sau dó em sợ quá 1 ngay nằm ly` ở nhá không đi đâu cả,đến khi cách nguy cơ 32 tiếng thì em vào diễn đàn HIV (cu~):diendan.hiv.com thì đuợc mọi người TV nên sử dụng can thiệp PEP ngay.em co đến trung tâm y tế dự phòng và đươc sử dụng thuốc PEP mang tên AVOCOMB TAPLETS loại của ẤN ĐỘ (1 Lọ 60 viên)kèm thuốc mát gan LIVOLIN H.
Em đã dùng thuốc sau nguy cơ là 32 tiếng:thời gian em uống thuốc la 9h30 va 21h30 phút hằng ngày(thi thoảng em có chậm hoặc sớm 1 hơn 1 PHÚT.
(TRong thời gian từ đó đến nay do Tâm Lý em quá lo sợ em đã không dám đi XN lấn nào cả).đến nay em đã bi stress nặng nề nên em không biết làm sao cả.đến ngày 19-11-2013 này là tròn 6 tháng.em se quyết tâm vượt qua nỗi sợ hãi để đi XN.chứ sống thế này em cũng như chết.mệt mỏi và chán nản.6 tháng nay em toan ngủ ngày còn đêm đến tâm lý sợ hãi nên em không thể ngủ đươc.
EM MONG ANH TUẤN MEC,CHI NGUYÊN HÀ.. cùng mọi người có thể tư vấn cho em để tâm trạng em bớt đi phần nào nỗi sợ hãi.
em xin chân thành cảm ơn mọi ngưởi và chúc diễn đàn thành công,chúc cho những người không may bị phơi nhiễm như em sẽ có 1 kết quả tốt như mong ươc để lấy lại cuộc sống tốt hơn.
EM XIN HẾT.