Kết quả 1 đến 7 của 7

Chủ đề: Các anh chị cho em hỏi về hành vi hôn sâu khi chảy máu chân răng

Threaded View

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    5

Các anh chị cho em hỏi về hành vi hôn sâu khi chảy máu chân răng

Chào anh chị, em với bạn trai em có thực hiện hành vi hôn sâu, nhưng do khi nút trên cơ thể bạn trai em mạnh quá miệng em tạo áp lực làm cho máu ở chân răng có chảy ra và có vẻ như không nhiều cũng không ít nhưng đủ để cảm thấy được có vị tanh tanh và mặn mặn trong miệng, em chưa kịp ngừng lại thì bạn trai em đã tiếp tục hôn môi em, khi ấy bạn trai em đang có một vết lở miệng ở trong môi dưới, cho đến khi em đẩy bạn trai em ra vì em biết mình đang bị chảy máu răng và bạn trai em chẹp chẹp miệng cũng cảm giác được vị máu. Ngoài ra bọn em chỉ làm bằng tay chứ không có tiếp xúc oral sẽ hay anal sex.
    Lần trước em có up bài hỏi về oral sex nhưng sau 25 ngày em test giang mai âm tính 2pp và viêm gan B HBsAg âm, anti HBs dương 607,96 IU/L, total anti HBc dương 6.16, em chưa từng tiêm phòng viêm gan B.
    Em khống chế tải lượng virus dưới ngưỡng phát hiện, vậy như vậy anh chỉ cho em hỏi là nếu em bị chảy mâu răng như vậy thì em có khả năng lây cho bạn trai em thông qua vết lở miệng của bạn trai em không ạ, nếu có lây thật thì em chắc em còn hoang mang hơn cả bạn trai em nhiều vì em có tình cảm thật nên mới hạn chế hành vi tình dục như vậy... nhưng không ngờ tại rơi vào trường hợp như vậy... em thấy có lỗi chết mất.... vì em cũng chưa tìm ra thời gian thuận tiện để nói về tình trạng của mình.....
    ads
    Lần sửa cuối bởi StirredZone, ngày 30-07-2017 lúc 22:46.

Thông tin về chủ đề này