Kết quả 1 đến 2 của 2

Chủ đề: QHTD bằng miệng

Thuộc Nhóm Thành Viên Hoang Tưởng. motconngungoc's Avatar
    Cảm ơn
    0

QHTD bằng miệng

Ac ơi cho em hỏi nếu em Os cho người ta, mà em đập đập DV vô mặt, vô trán và cạ cạ DV lên mũi để tăng hưng phấn, nếu dịch DV văng lên mũi em thì em có sao không ạ
    ads

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,928
    Trích dẫn Gửi bởi motconngungoc Xem bài viết
    Ac ơi cho em hỏi nếu em Os cho người ta, mà em đập đập DV vô mặt, vô trán và cạ cạ DV lên mũi để tăng hưng phấn, nếu dịch DV văng lên mũi em thì em có sao không ạ

Thành viên này liên tục có các chủ đề đều liên quan đến máu văng vào mắt.Nhưng tất cả đều cho thấy chỉ là suy diễn hoang tưởng,lo lắng một cách thoái hóa vớ vẩn.

Chủ đề: Bị văng máu vào mắt

Chủ đề: Máu văng vào mắt

Chủ đề: Chât nhờn dương vật văng trúng mắt

Những vấn đề này ban quản trị đều đã tư vấn rõ ràng trước đây về liên quan sợ máu văng vào mắt hết rồi.Vì vậy đối với thành viên này hỏi vấn đề liên quan việc này nữa là không cần thiết tư vấn.Ban quản trị sẽ khóa bất kỳ chủ đề nào mở ra hỏi liên quan đến máu văng vào mắt.

Nếu cảm thấy sợ vớ vẩn quá thì sau này ra đường nhớ trang bị thế này để đừng làm phiền người khác.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Thông tin về chủ đề này