Kết quả 1 đến 2 của 2

Chủ đề: Nghi ngờ bi ném kim khi xe chạy cùng chiều

tieulyphikim
    Guest

Nghi ngờ bi ném kim khi xe chạy cùng chiều

Hôm qua trên đường đi làm về, em chay xe ngang qua thằng kia (nó cũng đi xe máy) chạy qua nó em thấy nhói tay một cái, em đang sợ không biết nó có quang kim tim qua trung tay em không , em rất lo lắng. Em hỏi thật: nếu đang chạy xe máy có ai mang kim tiêm theo không các anh? em quay lại nhìn thì thấy trên tay nó cầm gì đó, không biết là cầm thuốc lá hay kim tiêm nữa hic hic. Đâm thì em không sợ, khi nó đâm thì sẽ co va chạm (khi đó không thấy có lưc va chạm hay đụng em) em chỉ sợ nó ném kim vô tính văng trúng em
    ads

Điều Hành Chung.Thay quyền Admin
    (Sanh năm 1983 ) 10 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Nguyen Ha's Avatar
    Cảm ơn
    664
    Trích dẫn Gửi bởi tieulyphikim Xem bài viết
    Hôm qua trên đường đi làm về, em chay xe ngang qua thằng kia (nó cũng đi xe máy) chạy qua nó em thấy nhói tay một cái, em đang sợ không biết nó có quang kim tim qua trung tay em không , em rất lo lắng. Em hỏi thật: nếu đang chạy xe máy có ai mang kim tiêm theo không các anh? em quay lại nhìn thì thấy trên tay nó cầm gì đó, không biết là cầm thuốc lá hay kim tiêm nữa hic hic. Đâm thì em không sợ, khi nó đâm thì sẽ co va chạm (khi đó không thấy có lưc va chạm hay đụng em) em chỉ sợ nó ném kim vô tính văng trúng em
    Bạn lập tới nick thứ 9 mà vẫn câu hỏi cũ rích này sao? Đề nghị bạn đọc lại những gì được tư vấn. Bạn không tin những gì được tư vấn thì bạn có quyền không tham gia diễn đàn.
    Tôi khóa nick này lại.

Thông tin về chủ đề này