Kết quả 1 đến 6 của 6

Chủ đề: Tư vấn giúp em với ban quản trị

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    38
    Được cảm ơn 1 lần.

Tư vấn giúp em với ban quản trị

Miệng em gần đây có những triệu trứng khác thường. Mong ban quản trị tư vấn giúp em có pải em bị candina rồi pải ko a.
    1 . . Bề mặt lưỡi của em có đốm trắng ở cuống lưỡi ra giữa lưỡi . . Hình dạng đốm trắng không dầy mà mỏng thấp thỏm chỗ cao hơn bề mặt lưỡi chỗ thì bằng bề mặt lưỡi. nhìn không dc bắt mắt cho lắm .

2 . . Em thò tay vào tận cuống họng em cảm nhận dc bề mặt cuống lưỡi có nổi mụn. Nhìn vào mắt thường thì hình như có 2 cái đối xứng 2 bên. Còn có nữa ko thì em không biết.
    . 2 triệu trứng trên em không đau hay rát j cả . Em gửi hình kèm theo bài viết mà sao ko thể tải File lên dc .thua ban quản trị vậy em bị lm sao ạ.
    ads

Thành viên năng động nhiệt tình.
    Cảm ơn
    2,578
    Trích dẫn Gửi bởi Hoang mang 9x Xem bài viết
    Miệng em gần đây có những triệu trứng khác thường. Mong ban quản trị tư vấn giúp em có pải em bị candina rồi pải ko a.
    1 . . Bề mặt lưỡi của em có đốm trắng ở cuống lưỡi ra giữa lưỡi . . Hình dạng đốm trắng không dầy mà mỏng thấp thỏm chỗ cao hơn bề mặt lưỡi chỗ thì bằng bề mặt lưỡi. nhìn không dc bắt mắt cho lắm .

2 . . Em thò tay vào tận cuống họng em cảm nhận dc bề mặt cuống lưỡi có nổi mụn. Nhìn vào mắt thường thì hình như có 2 cái đối xứng 2 bên. Còn có nữa ko thì em không biết.
    . 2 triệu trứng trên em không đau hay rát j cả . Em gửi hình kèm theo bài viết mà sao ko thể tải File lên dc .thua ban quản trị vậy em bị lm sao ạ.
    Bạn vui lòng bấm vào đây xem:
    Chủ đề: Quan hệ với gái mại dâm có dùng bao cao su sợ bao cao su rách không biết

Chủ đề: Ban quản trị cho em hỏi khung tuần thứ 12.

Chủ đề: XN sau 63 ngày âm tính Kính mong ban quản trị tư vấn dùm em chút ạ

Chủ đề: Xin ban quản trị Giải đáp thắc mắc này giúp em ạ. .

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    38
    Được cảm ơn 1 lần.
    Những chủ để này đều là bài viết của em Anh sống trung ạ. . Em mới có nguy cơ mới . Nguy cơ của em dc 16 ngày lên em chưa đủ time đi xét nghiệm dc. Mà trong quảng time này miệng em bị nt em no quá . Lên em muốn hỏi anh sống trung và ban quản trị rằng đặc điểm em mô tả miệng của em nhu vậy có pải đã bị nhiễm nấm candina rồi không . Em hoang mang quá. . Nấm candina hình thì . Hình dạng của nó ra sao ạ.

Thành viên năng động nhiệt tình.
    Cảm ơn
    2,578
    Những chủ để này đều là bài viết của em Anh sống trung ạ. . Em mới có nguy cơ mới . Nguy cơ của em dc 16 ngày lên em chưa đủ time đi xét nghiệm dc. Mà trong quảng time này miệng em bị nt em no quá . Lên em muốn hỏi anh sống trung và ban quản trị rằng đặc điểm em mô tả miệng của em nhu vậy có pải đã bị nhiễm nấm candina rồi không . Em hoang mang quá. . Nấm candina hình thì . Hình dạng của nó ra sao ạ.
    Bạn đọc xem chủ đề này:
    Chủ đề: Quan hệ với gái mại dâm có dùng bao cao su sợ bao cao su rách không biết

Xem có chỗ nào nói bạn có nguy cơ ko???
    Và bạn nên nhớ với songchung, nếu bạn bị nấm cadina gì đó như bạn nói bạn biết nấm này bị trên người có HIV ở thời điểm nào ko?? tại thời diễm người nhiễm HIV đã chuyển sang AIDS tức sau 8 đến 10 năm sao nhiễm

5. Những thành viên đã cảm ơn songchungvoi_HIV cho bài viết này:

Hoang mang 9x (04-05-2016)

Thành Viên Năng Động Nhiệt Tình.
    Cảm ơn
    73

Muốn an tâm thì đi xét nghiệm ! chứ lên tư vấn rồi cũng có an tâm đâu

7. Những thành viên đã cảm ơn Trần Quang Vinh cho bài viết này:

Hoang mang 9x (04-05-2016)

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    38
    Được cảm ơn 1 lần.
    Vâng . . Cảm ơn anh sống trung . Và anh trần quang vinh . Em sẽ không hỏi gì thêm ạ. Cảm ơn 2 anh

Thông tin về chủ đề này