Chào các anh chị, em xin nhờ anh chị tư vấn giúp em trường hợp này ạ. Em là người đồng tính. Tối ngày 31/8 em có đi matxa và có BJ cho nhân viên mát xa. Bạn ấy ko xuất tinh và em cũng ko cảm giác (nếm) được có dịch tiết ra. Còn bạn ấy thì handjob cho em đến khi em ra. Sau về nhà em soi gương thấy trong vòm họng có 2 đóm đỏ ko đau, ko chảy máu, khi đi khám tai mũi họng em có hỏi bác sĩ thì được biết là xuất huyết dưới da, là vết thương kín. Em lo sợ nên ngày 1/9 đi xét nghiệm Elisa và âm tính. Em có trình bày với bác sĩ bệnh viện ĐHYD thì bác nói ko sao, ko cần dùng PEP nhưng sau em lại được bác sĩ ở Nhiệt Đới cho PEP để dùng từ tối ngày 2/9. Dùng được 2 tuần đến ngày 15/9 em có men và chuyện buồn nên lại đi mát xa nhưng lần này 1 nhân viên khác kích dục bằng tay (chỉ bằng tay) cho em và em cũng HJ cho bạn ấy nhưng chỉ có em ra. Đến ngày 17/9 em thấy đầu khất hơi bị đỏ, hơi ngứa và cảm giác tê tê, nhức nhức nên em rất lo lắng. Các anh chị cho em hỏi là em có cần dùng thêm PEP hay có nguy cơ bệnh tình dục nào không ạ? Em cảm ơn rất nhiều ạ!!!