Em có nguy cơ ngày 10/7 khi đang giao hợp em có cảm giác lỏng bao cao su nhưng lúc đó đang hứng nên vẫn tiếp tục,môt lúc sau rút ra thấy bcs vẫn ở trong âm đạo.cuống bcs thì nằm mép ngoài âm đạo. mấy hôm sau e thấy mọc 2 nhú thịt ở 2 bên dây chằng bao quy đầu không đau,không ngứa,nặn không vỡ,cấu thì thấy đau .đi khám ở viện việt đức,da liễu hà nội,da liễu trung ương , bác sĩ bảo viêm da bao quy đầu cho thuốc uống và bôi đến giờ là 7 tuần mà vẫn không hết. đến ngày 1/9 là 54 ngày ( khoảng 7 tuần 4 ngày)em có đi xét nghiệm hiv combo và giang mai bằng pp TPHA kết quả đều âm tính . các anh các chị tư vấn giúp em xét nghiệm vào thời gian 7 tuần bằng 2 phương pháp ấy thì độ chuẩn xác có cao không ạ. hơn nữa trong thời gian 7 tuần ấy em uống hơn 10 ngày thuốc kháng sinh ( dòng kháng sinh phổ rộng để điều chị dự phòng lậu cầu. kháng sinh này ức chế ADN vi khuẩn ). không biết thuốc có ảnh hưởng đến kết quả xét nghiệm hiv và giang mai không.còn 2 nhú thịt nữa không biết có phải sùi mào gà không nữa..đến giờ vẫn thấy ngứa dâm ran trong người và đau nhức cơ và xương nữa. e lo lắng quá.trong diễn đàn có ai bị giống như em không ? mong được sự giúp đỡ của các anh các chị !