Kết quả 1 đến 20 của 28

Chủ đề: xét nghiệm hiv sau khi ngưng Pep

Hybrid View

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,925
    Trích dẫn Gửi bởi nguoicodon Xem bài viết
    Vâng,anh cho em hỏi đến thời điểm này là tròn 4 tháng sau nguy cơ,3 tháng sau PEP,em xét nghiệm đã được chưa,và xét nghiệm bằng PP gì thì chuẩn xác,có nhất thiết phải bằng pp PCR như bạn buonchanqua nói không ạ.Em ở xa Hà Nội nên phải sắp xếp mới đi XN được mà làm ở địa phương thì không yên tâm ạ
    Thời gian như vậy bạn xét nghiệm được rồi và chỉ cần xét nghiệm phương pháp tìm kháng thể (HIV ab).Bạn có thể đến trung tâm y tế dự phòng nơi mình ở xét nghiệm cũng được.
    ads

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    Trích dẫn Gửi bởi Tuanmecsedec Xem bài viết
    Thời gian như vậy bạn xét nghiệm được rồi và chỉ cần xét nghiệm phương pháp tìm kháng thể (HIV ab).Bạn có thể đến trung tâm y tế dự phòng nơi mình ở xét nghiệm cũng được.
    s
    Hôm nay em đã đến 50C-Hàng Bài test.Không biết sao mà họ làm nhanh quá anh ạ.Có 10ph,sau đó có ghi là Anti-HIV âm tính.Kết quả của em có khả quan không ạ

Thành Viên Chính Thức
    Cảm ơn
    32
    s
    Hôm nay em đã đến 50C-Hàng Bài test.Không biết sao mà họ làm nhanh quá anh ạ.Có 10ph,sau đó có ghi là Anti-HIV âm tính.Kết quả của em có khả quan không ạ
    Kết quả xét nghiệm đã nói lên tất cả. Em băn khoăn điều ji nữa

Điều Hành Chung.Thay quyền Admin
    (Sanh năm 1983 ) 10 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Nguyen Ha's Avatar
    Cảm ơn
    664
    s
    Bạn xn âm tính sau 3 tháng ngưng pep kết quả này khả quan an toàn. Chưa có trường hợp nào lật kèo ở tháng thứ 6. Bạn làm xn ở tháng thứ 6 theo khuyến cáo.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    Trích dẫn Gửi bởi Nguyen Ha Xem bài viết
    Bạn xn âm tính sau 3 tháng ngưng pep kết quả này khả quan an toàn. Chưa có trường hợp nào lật kèo ở tháng thứ 6. Bạn làm xn ở tháng thứ 6 theo khuyến cáo.
    Chị ơi,kết quả xét nghiệm là như thế nhưng từ đó đến này em vẫn có cảm giác nóng rát trong miệng,khó chịu lắm chị ạ.Thi thoảng chỉ được 1-2 ngày bình thường sau đó lại bị,thân nhiệt em thì lúc nào cũng có cảm giác cao hơn bình thường,người mệ mỏi chán ăn,người hay nổi mụn đỏ,lưỡi thì trắng toát ra.Em sợ lắm chị ạ,chị có thể chia sẻ với em được không ạ
    Lần sửa cuối bởi nguoicodon, ngày 01-11-2013 lúc 18:30.

Thông tin về chủ đề này