Kết quả 1 đến 20 của 220

Chủ đề: nguồn lây nhiễm hiv và xét nghiệm hiv bằng phương pháp combo

Hybrid View

Thành Viên Chính Thức
    Cảm ơn
    0
    Nhưng mà anh truong xuan ơi trước đây em và vợ em đâu có bị ạ?em xin hỏi anh là trường hợp của em xét nghiệm hiv combo ở 28 ngày đã yên tâm chưa?và vừa rồi em cung làm test nhanh ân tình cũng âm tính...trước đây em đã đưa cô gái MD kia đi xét nghiệm từ lúc em quan hệ khoảng 20ngày.cô gái đó AT.em sợ cô đấy đang time cửa sổ...và em xét nghiệm ở phòng khám tư cho cô ấ.nên cũng không yên tâm cho lắm.mong anh tư vấn giúp ạ..
    ads

Thành Viên Charles's Avatar
    Cảm ơn
    596
    Trích dẫn Gửi bởi tkktxd Xem bài viết
    Nhưng mà anh truong xuan ơi trước đây em và vợ em đâu có bị ạ?em xin hỏi anh là trường hợp của em xét nghiệm hiv combo ở 28 ngày đã yên tâm chưa?và vừa rồi em cung làm test nhanh ân tình cũng âm tính...trước đây em đã đưa cô gái MD kia đi xét nghiệm từ lúc em quan hệ khoảng 20ngày.cô gái đó AT.em sợ cô đấy đang time cửa sổ...và em xét nghiệm ở phòng khám tư cho cô ấ.nên cũng không yên tâm cho lắm.mong anh tư vấn giúp ạ..
    Đó là hậu quả của stress mà bạn phải gánh chịu. Nếu thực sự có nguy cơ thì cũng chưa có trường hợp nào 4 tuần Combo ÂT mà DT ở tuần 12. Nói chi trường hợp bạn được tư vấn không có nguy cơ.

Thành Viên Chính Thức
    Cảm ơn
    0
    Anh cho em hỏi thêm nữa là:những nốt mà vợ em mọc giống hệt những nốt của em anh ạ....???????

Thông tin về chủ đề này