ạn em Nhiễm HIV CD4 nó 310 điều trị ARV hơn 1 tháng nay, hôm qua em đã gặp nó nói chuyện giải quyết dứt khoát, noi xong có một số hành vi cuối cùng để chia tay theo yêu cầu của nó: TUy nhiên bạn em nó đang bị rẻ ngứa và em thì bị viêm nan long, mặt nhiều mụn bọc

1. Nó Đang bị rất nhiều rẻ ngứa, em thấy có những chỗ gớm máu luôn, còn lại những chỗ khác đỏ lên có những hạt lili, em nghỉ tay nó cũng co dính tí xíu máu từ rẻ, sau đó nó quên nó dùng tay này sờ vào vết mụn nhiều trên lưng em, rồi nó có qaof tróc mày một mụt mụn trên lưng em nữa. Thì có nguy cơ không anh?

2. Cũng như trường hợp trên, tay nó cũng rãi nếu không có máu cũng có nước trắng trắng do rãy ra nó có sờ vào mặt em, nếu máu hoặc nước đó trúng ngay đầu mụn mới tróc mày của em thì có nguy nguy cơ không? Em nổi mụn bọc tùm lum.

3. Nó hun mặt em rất nhiều lần, sau đó em có đi rửa mặt,. Có nguy cơ không anh?

4. Nó có sờ trên người em, tay em cũng có chạm vào người nó mà em wen rửa, em quên em dùng tay em dụi vào mắt em, dùng tay cầm vào đầu khuất lúc đi vệ sinh. Vậy có nguy cơ không anh?

5. Hôm qua nó khóc, cái nó ôm em, hình như nước mắt nó có nhiễu trúng mắt em, cái em dụi thì có nguy cơ không?

Chỉ bao nhiêu đó thôi là sợ thấy gần chết tuyệt đối ko có hôn môi, không OS, không QH gì cả.

Giờ mọi chuyện đã xong, chỉ còn dư âm 3 cái lo lắng này, em có nguy cơ không anh? Để chắc chắn 100% em có cần dùng PEP không/