Kết quả 1 đến 20 của 33

Chủ đề: Phẫu thuật thẩm mỹ với ng có H

Hybrid View

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,925
    Trích dẫn Gửi bởi Jerry 128 Xem bài viết
    Trong diễn đàn này có ai có H mà phẫu thuật thẩm mỹ chưa ạ? Mình luôn bị mặc cảm vì xấu xí, nhất là đôi mắt. Mọi ng thường hay lấy nhược điểm của mình ra để trêu chọc làm trò cười. Mình muốn làm mắt 2 mí nhưng ko biết có nơi nào làm cho ng có H ko? Mình uống arv đc 5 năm rồi, cd4 ko cao nhưng tải lượng vi rút ở ngưỡng an toàn. Mình tìm hiểu thì thấy cắt mí là tiểu phẫu nên muốn thay đổi để tự tin khi gặp ng khác. Có ai biết ở đâu làm cho ng có H ko chỉ dùm mình với ạ!
    Bạn cứ đi làm bình thường có gì đâu mà phải tìm chổ dành cho người có HIV.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Thành Viên Mới Jerry 128's Avatar
    Cảm ơn
    3
    Trích dẫn Gửi bởi Tuanmecsedec Xem bài viết
    Bạn cứ đi làm bình thường có gì đâu mà phải tìm chổ dành cho người có HIV.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.
    Dạ, vì e sợ khi biết mình có H họ sẽ từ chối, phẫu thuật thẩm mỹ ko fai là trường hợp bắt buộc mà.

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,925
    Trích dẫn Gửi bởi Jerry 128 Xem bài viết
    Dạ, vì e sợ khi biết mình có H họ sẽ từ chối, phẫu thuật thẩm mỹ ko fai là trường hợp bắt buộc mà.
    Bạn phẩu thuật thẩm mỹ mí mắt đến các cơ sở tư nhân đó bạn.

4. Những thành viên đã cảm ơn Tuanmecsedec cho bài viết này:

Jerry 128 (31-03-2017)

Thành Viên Mới Jerry 128's Avatar
    Cảm ơn
    3
    Trích dẫn Gửi bởi Tuanmecsedec Xem bài viết
    Bạn phẩu thuật thẩm mỹ mí mắt đến các cơ sở tư nhân đó bạn.

E từng đến 1 cơ sở tư nhân khi chưa biết họ tư vấn rất nhiệt tình, đến khi e nói mình có H thì mọi ng tránh xa ko dám ngồi gần rồi từ chối. E bị vậy nhiều rồi, kể cả đi khám ở các bv lớn cg thế, thậm chí đến ngay cả 1 bs làm trưởng fong của pk ngoại trú chuyện fu trách ng có H cg thể hiện sự kì thị với ng bệnh. Nên e muốn hỏi mọi ng có ai biết chỗ nào làm cho ng có H ko, hoặc có ai đã từng làm chưa cho e xin ít kinh nghiệm

Thông tin về chủ đề này