Kết quả 1 đến 4 của 4

Chủ đề: Tuột bao cao su

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0

Tuột bao cao su

Kinh nhờ các anh chị trên diễn đàn tư vấn giúp em ạ!
    Tối qua em có đ quan hệ với Gái MD,trong lúc quan hệ bạn đó ngồi trên nhấp sau đó đổi kiểu dogy em nhấp dc khoảng 1p thì thấy bao cao su tuột 1/2 em có chỉnh lại và quan hệ tiếp. sau đó đổi tư thế nhấp tiếp khoảng 1p thì e lại thấy tuột nửa. Em bảo cô ấy đổi bao và tiếp tục quan hệ, trong lúc quan hệ em có chỉnh BCS lại lần nữa. Tổng cộng là 3 lần tuột nửa đến thân DV.
    Sau đó em có vào kiểm tra bằng nước 2 bao thì vẫn lành lặn, tinh trùng vẫn còn trong bao Anh chị cho em hỏi em có nguy cơ không? Em đang lo lắng quá!
    ads

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,927
    Trích dẫn Gửi bởi Binhminh1 Xem bài viết
    Kinh nhờ các anh chị trên diễn đàn tư vấn giúp em ạ!
    Tối qua em có đ quan hệ với Gái MD,trong lúc quan hệ bạn đó ngồi trên nhấp sau đó đổi kiểu dogy em nhấp dc khoảng 1p thì thấy bao cao su tuột 1/2 em có chỉnh lại và quan hệ tiếp. sau đó đổi tư thế nhấp tiếp khoảng 1p thì e lại thấy tuột nửa. Em bảo cô ấy đổi bao và tiếp tục quan hệ, trong lúc quan hệ em có chỉnh BCS lại lần nữa. Tổng cộng là 3 lần tuột nửa đến thân DV.
    Sau đó em có vào kiểm tra bằng nước 2 bao thì vẫn lành lặn, tinh trùng vẫn còn trong bao Anh chị cho em hỏi em có nguy cơ không? Em đang lo lắng quá!
    Những gì em kể không có nguy cơ.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    Trích dẫn Gửi bởi Tuanmecsedec Xem bài viết
    Những gì em kể không có nguy cơ.
    A ơi, tuột 1 nửa không vấn đề gì ạ a, lúc quan hệ em có bật điện sáng, nên em nhìn thấy tuột là em lại chỉnh lại, như vậy không sao đúng k a

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,927
    Trích dẫn Gửi bởi Binhminh1 Xem bài viết
    A ơi, tuột 1 nửa không vấn đề gì ạ a, lúc quan hệ em có bật điện sáng, nên em nhìn thấy tuột là em lại chỉnh lại, như vậy không sao đúng k a
    Không có sao em.

Thông tin về chủ đề này