Kết quả 1 đến 13 của 13

Chủ đề: Quan hệ GMD ko an toàn

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0

Arrow Quan hệ GMD ko an toàn

Chào a tuấn và các a chị BQT ,cho e hỏi chút về việc e quan hệ ko an toàn vs GMD từ ngày 23/11/23 và sau vài ngày thì e có triệu chứng nóng sốt nhẹ và ho đau họng có mua thuốc uống thì đỡ và sau 3 ngày sau thì chỉ có sốt nhẹ ban ngày và sáng sớm lúc ngủ dậy và đổ mồ nhiều nhiều trên trán và tay và sau lưng ngày 7/12 e có đi xét nghiệm ở phòng khám hồng cường quận 10 thì âm tính và ng ta có kêu e chích 1 mũi thuốc và điều trị truyền dịch kháng sinh khoảng 4 ngày ,tổng 20tr và bơm thuốc rửa vào lỗ sáo dương vật 1 ngày và sau 4 ngày thì cho thuốc vitamin C ,B và uống thuốc nam khoảng 7 ngày đến nay đã được 25 ngày nhưng mấy hôm nay em vẫn sốt nhẹ và đổ mồ hôi lưng 1 lần trong ngày và có nổi vài chấm đỏ giống phát ban ,Anh chị cho em hỏi trường hợp em khả năng nhiễm H cao ko ạ,em cảm ơn a chị và BQT
    ads

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,926
    Trích dẫn Gửi bởi Dịnh Xem bài viết
    Chào a tuấn và các a chị BQT ,cho e hỏi chút về việc e quan hệ ko an toàn vs GMD từ ngày 23/11/23 và sau vài ngày thì e có triệu chứng nóng sốt nhẹ và ho đau họng có mua thuốc uống thì đỡ và sau 3 ngày sau thì chỉ có sốt nhẹ ban ngày và sáng sớm lúc ngủ dậy và đổ mồ nhiều nhiều trên trán và tay và sau lưng ngày 7/12 e có đi xét nghiệm ở phòng khám hồng cường quận 10 thì âm tính và ng ta có kêu e chích 1 mũi thuốc và điều trị truyền dịch kháng sinh khoảng 4 ngày ,tổng 20tr và bơm thuốc rửa vào lỗ sáo dương vật 1 ngày và sau 4 ngày thì cho thuốc vitamin C ,B và uống thuốc nam khoảng 7 ngày đến nay đã được 25 ngày nhưng mấy hôm nay em vẫn sốt nhẹ và đổ mồ hôi lưng 1 lần trong ngày và có nổi vài chấm đỏ giống phát ban ,Anh chị cho em hỏi trường hợp em khả năng nhiễm H cao ko ạ,em cảm ơn a chị và BQT
    Em bị bọn phòng khám tư nhân này hù dọa moi tiền rồi nhé.Em nên tránh xa phòng khám tào lao này nếu không bị bọn này moi tiền tiếp.

Còn vấn đề em quan hệ không an toàn thì để sau đúng 4 tuần tuần đến Hòa Hảo xét nghiệm HIV Ag/Ab.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    Dạ em cảm ơn a ,mấy tuần nay em cứ lo lắng và cũng bị sụt cân vs lại e cũng nghe nói ngăn chặn bớt virus trong dương vật nên e mới chịu làm dịch vụ của họ và em cũng mới biết qua diễn đàn của anh nên em cảm ơn anh và mấy a chị BQT đã tư vấn giúp e ạ,vs cho e hỏi xét nghiệm 4 tuần thì có chắc chắn lắm ko vậy anh em cảm ơn

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,926
    Dạ em cảm ơn a ,mấy tuần nay em cứ lo lắng và cũng bị sụt cân vs lại e cũng nghe nói ngăn chặn bớt virus trong dương vật nên e mới chịu làm dịch vụ của họ và em cũng mới biết qua diễn đàn của anh nên em cảm ơn anh và mấy a chị BQT đã tư vấn giúp e ạ,vs cho e hỏi xét nghiệm 4 tuần thì có chắc chắn lắm ko vậy anh em cảm ơn
    Bọn đó tào lao moi tiền thôi,làm gì có chuyện truyền dịch gì để chặn được vi rút HIV khi đã xâm nhập vào cơ thể.Trừ khi là nếu có nguy cơ thì uống thuốc phơi nhiễm phòng ngừa trước 72 giờ và uống trong 4 tuần.

Nếu sau 4 tuần em xét nghiệm HIV Ag/Ab mà âm tính thì khả năng em an toàn là rất cao.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    Dạ e cảm ơn anh và BQT ạ,dạ cho e hỏi triệu chứng e sốt nhẹ ban ngày và đổ mồ hôi nhiều thì có phải là triệu chứng ban đầu của nhiễm H ko ạ ,mong anh giải đáp giúp e ạ.em cảm ơn ạ

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,926
    Dạ e cảm ơn anh và BQT ạ,dạ cho e hỏi triệu chứng e sốt nhẹ ban ngày và đổ mồ hôi nhiều thì có phải là triệu chứng ban đầu của nhiễm H ko ạ ,mong anh giải đáp giúp e ạ.em cảm ơn ạ
    Không phải đâu,đôi khi em quá lo lắng nên Stress gây ra làm em có cảm giác cơ thể hâm hâm nóng nóng,thật chất nhiệt độ bình thường thôi.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    Dạ e cảm ơn anh và BQT đã giành thời gian để tư vấn cho em ,em cảm ơn anh rất nhiều ạ nhờ có a tư vấn mà e đã hiểu được phần nào và bớt lo phần nào và chỉ chờ đủ 4 tuần để xét nghiệm cho an tâm hơn ,em cảm ơn a và BQT rất nhiều ạ

8. Những thành viên đã cảm ơn Dịnh cho bài viết này:

Tuanmecsedec (18-12-2023)

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    Chào a tuấn và BQT ,cho e hỏi là ngày 26/12/2023 tức sau 33 ngày nguy cơ thì e xét nghiệm combo ah/ab tại phòng khám Melatec cho kết quả âm tính thì có chốt được an toàn chưa ạ,Mong a tuấn và BQT trả lời giúp em ạ ,em xin cảm ơn

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,926
    Chào a tuấn và BQT ,cho e hỏi là ngày 26/12/2023 tức sau 33 ngày nguy cơ thì e xét nghiệm combo ah/ab tại phòng khám Melatec cho kết quả âm tính thì có chốt được an toàn chưa ạ,Mong a tuấn và BQT trả lời giúp em ạ ,em xin cảm ơn
    Em yên tâm kết quả này không nhiễm rồi.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    Dạ e cảm ơn a tuấn và BQT đã tư vấn cho e trong thời gian qua em cảm ơn rất nhiều ạ

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,926
    Dạ e cảm ơn a tuấn và BQT đã tư vấn cho e trong thời gian qua em cảm ơn rất nhiều ạ
    Chủ đề: Quỹ giúp những hoàn cảnh có HIV gặp khó khăn trong cuộc sống và duy trì diendanhiv.vn

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    Dạ e có ủng hộ 1 ít tấm lòng của em vào quỹ để duy trì diễn đàn,em xin cảm ơn BQT và A Tuấn rất nhiều ạ

14. Những thành viên đã cảm ơn Dịnh cho bài viết này:

Tuanmecsedec (17-01-2024)

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,926
    Dạ e có ủng hộ 1 ít tấm lòng của em vào quỹ để duy trì diễn đàn,em xin cảm ơn BQT và A Tuấn rất nhiều ạ
    Tuanmecsedec cảm ơn hỗ trợ quỹ 200 ngàn.

Thông tin về chủ đề này