Ngày 16/11/2022 em có qh với gmd, và có sự cố tuột bao, phát hiện em dừng lại ngay. Sau đó em cũng không sử dụng PREP vì không biết về PREP, sau 1 tháng em không bị sốt hay mệt mỏi. Em chỉ bị nổi chấm đỏ ẩn không nhô lên mà biến mất rất nhanh trong 1 ngày và sau thời gian phơi nhiễm ngày 16/11/2022 thì em gặp vài tình trạng tiếp tục nổi đỏ dv và nổi chấm đỏ trên ngực , chấm trên ngực thường nhỏ giống mụn trứng cá và chì nằm ở lỗ chân lông. Vì lý do đó nên em quyết định đi XN vào lúc 2 tháng 16 ngày lần 1 HIV và Giang mai đều âm tính, lần 2 là 3 tháng 1 ngày, lần 3 là ngày 7/3/2023 cũng âm tính. Khi em khám thì bsi nói dv của em nổi là bình thường không phải triệu chứng lâm sàng của bệnh td, yêu cầu em giữ vs sạch sẽ và thay đổi quần nhỏ thoáng mát. Và những mụn trên ngực tay lưng thì là viêm, hoặc viêm nang lông do tuổi thôi. Bsi đưa kết luận là do em đã làm tất cả xét nghệm về bệnh td, viêm gan đều âm tính. Anh Tuấn cho em hỏi về nguy cơ HIV của em từ ngày 16/11/2022 đến 7/3/2023 tức 112 ngày em đc kết quả âm tính. Vậy đã chính xác chưa ạ, em muốn kết thúc suy nghĩ về nó không bao giờ dám tái phạm nữa. 3 lần XN đều là HIV combo ag/av và giang mai ạ