Kết quả 1 đến 16 của 16

Chủ đề: Uống pep qh với bạn gái trong quá trình sử dụng

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    4

Uống pep qh với bạn gái trong quá trình sử dụng

Mn cho em hỏi là 3 tháng trước em có nguy cơ do qh với gmd và dùng pep , sau 10 tuần em có đi xn combo ag/ab thì âm tính , nhưng trong quá trình đang dùng pep em có quan hệ không an toàn với bạn gái em nhiều lần , gần đây bạn ấy bị nổi mẫn đỏ rất nhiều trên cơ thể , cho em hỏi là có khi nào trong lúc dùng pep em làm lây cho bạn đó còn e thì có thuốc nên thành công không bị nhiễm không ạ ! Có trường hợp nào như vậy không ạ !
    em lo quá !
    ads

Điều Hành Chung.Thay quyền Admin
    (Sanh năm 1983 ) 10 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Nguyen Ha's Avatar
    Cảm ơn
    664
    Trích dẫn Gửi bởi monommon567@gmail.com Xem bài viết
    Mn cho em hỏi là 3 tháng trước em có nguy cơ do qh với gmd và dùng pep , sau 10 tuần em có đi xn combo ag/ab thì âm tính , nhưng trong quá trình đang dùng pep em có quan hệ không an toàn với bạn gái em nhiều lần , gần đây bạn ấy bị nổi mẫn đỏ rất nhiều trên cơ thể , cho em hỏi là có khi nào trong lúc dùng pep em làm lây cho bạn đó còn e thì có thuốc nên thành công không bị nhiễm không ạ ! Có trường hợp nào như vậy không ạ !
    em lo quá !
    Đưa bạn gái đi xét nghiệm sau 4 tuần bằng phương pháp combo tính từ lần quan hệ cuối cùng

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    4
    Có khi nào em âm tính mà bạn e nhiễm không anh

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    4
    Lần đó em quan hệ có bcs với gmd và có dùng pep á anh

Nguyen Ha's Avatar
    Cảm ơn
    664
    Lần đó em quan hệ có bcs với gmd và có dùng pep á anh
    Vậy thì bạn gái bạn cũng không sao

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    4
    Dạ nguy cơ của em là có qh với gmd có
    dùng bcs nhưng trong lúc quan hệ thì em có tháo bao để thay bao mới , trong lúc thay thì e kéo bao hơi mạnh tay làm dịch âm đạo văng ra em sợ dính lên dương vật em làm em có nguy cơ , sau đó e có mua pep về sử dụng , kết quả xét nghiệm 4 tuần 7 tuần và 10 tuần của em đều âm
    tính ( em dùng phương pháp cb ag/ab ) , sau đó 10 ngày em có đi massage bạn ktv có dùng tay và ngực kích dục cho em , bác sỹ đã tư vấn em an toàn tuyệt đối trong trường hợp này nhưng do bạn gái em bị nổi mẫn đỏ rất nhiều mà trong thời gian dùng pep em lại quan hệ nhiều lần với bạn gái nên em sợ em lây cho bạn còn em thì có dùng pep nên không sao , em mới hỏi mấy anh là có khi nào em an toàn mà bạn gái em nhiễm
    không ? Tại e sợ mình có nguy cơ thật mà làm lây cho bạn gái em thấy hối hận lắm , anh nguyenha kêu bạn gái em di xét nghiệm vậy là vẫn có trường hợp trong
    lúc đang dùng pep mà quan hệ không an toàn với người khác , đến khi mình an toàn mà người kia bị nhiễm hả anh

Nguyen Ha's Avatar
    Cảm ơn
    664
    Dạ nguy cơ của em là có qh với gmd có
    dùng bcs nhưng trong lúc quan hệ thì em có tháo bao để thay bao mới , trong lúc thay thì e kéo bao hơi mạnh tay làm dịch âm đạo văng ra em sợ dính lên dương vật em làm em có nguy cơ , sau đó e có mua pep về sử dụng , kết quả xét nghiệm 4 tuần 7 tuần và 10 tuần của em đều âm
    tính ( em dùng phương pháp cb ag/ab ) , sau đó 10 ngày em có đi massage bạn ktv có dùng tay và ngực kích dục cho em , bác sỹ đã tư vấn em an toàn tuyệt đối trong trường hợp này nhưng do bạn gái em bị nổi mẫn đỏ rất nhiều mà trong thời gian dùng pep em lại quan hệ nhiều lần với bạn gái nên em sợ em lây cho bạn còn em thì có dùng pep nên không sao , em mới hỏi mấy anh là có khi nào em an toàn mà bạn gái em nhiễm
    không ? Tại e sợ mình có nguy cơ thật mà làm lây cho bạn gái em thấy hối hận lắm , anh nguyenha kêu bạn gái em di xét nghiệm vậy là vẫn có trường hợp trong
    lúc đang dùng pep mà quan hệ không an toàn với người khác , đến khi mình an toàn mà người kia bị nhiễm hả anh
    Câu hỏi trước bạn ko nói rõ quan hệ với GMD có dùng bcs nên tôi khuyên bạn gái bạn đi xét nghiệm. Nhưng ở câu hỏi này bạn nói rõ hành vi nguy cơ của bạn vì vậy tôi thấy bạn ko có nguy cơ thì tất nhiên bạn gái bạn cũng ko sao

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    4
    Em chỉ muốn hỏi là nếu em quan hệ không an toàn trong lúc đang dùng pep với người yêu và sau đó em đi xét nghiệm khẳng định mình âm tính 100% rồi thì người yêu em có nguy cơ nhiễm không á anh ! Nếu thật sự em có nguy cơ mà thuốc đã giúp em điều trị thành công thì bạn gái em có nhiễm không ? Có trường hợp nào em thành công với pep mà người yêu em bị nhiễm không ạ ! Tại e có đọc trên diendan là anh tuấn nói nếu sau pep mình xét nghiệm khẳng định an toàn rồi thì người mình quan hệ trần lúc đang dùng pep cũng an toàn luôn . Anh ấy cũng khẳng định là không có trường hợp mình thành công pep mà người yêu mình bị nhiễm , còn lúc nãy anh nói cái làm em sợ quá chứ em kh có ý bắt bẻ gì đâu ạ

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    4
    Nếu em có nguy cơ mà xét nghiệm âm tính rồi thì bạn gái em vẫn có nguy nhiễm hả anh

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,926
    Có khi nào em âm tính mà bạn e nhiễm không anh
    Em âm tính tức không nhiễm làm gì lây cho bạn gái.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    4
    Dạ vậy là dù em có nguy cơ thật sự mà chỉ cần em âm tính là bạn gái em sẽ âm tính luôn đúng không anh ! Em có 1 thắc mắc là khi mình bị phơi nhiễm mà dùng pep kịp thời thì virus nó sẽ lưu trú trong máu hay ở đâu trong cơ thể mình ạ ! Vì em nghĩ nếu nó có trong máu thì tất nhiên sẽ lây hay là do trước 72h và dùng pep đều đặn nó kh vào được máu vậy thì nó ở đâu trong cơ thể lúc đó ạ ! E chỉ thắc mắc kiến thức này gần 1 năm rồi , mấy anh giúp em với ạ

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,926
    Dạ vậy là dù em có nguy cơ thật sự mà chỉ cần em âm tính là bạn gái em sẽ âm tính luôn đúng không anh ! Em có 1 thắc mắc là khi mình bị phơi nhiễm mà dùng pep kịp thời thì virus nó sẽ lưu trú trong máu hay ở đâu trong cơ thể mình ạ ! Vì em nghĩ nếu nó có trong máu thì tất nhiên sẽ lây hay là do trước 72h và dùng pep đều đặn nó kh vào được máu vậy thì nó ở đâu trong cơ thể lúc đó ạ ! E chỉ thắc mắc kiến thức này gần 1 năm rồi , mấy anh giúp em với ạ
    Vấn đề này hình như tư vấn cho em rồi,dù em có nguy cơ thế nào mà đã xét nghiệm âm tính,tức là trong máu em không có HIV từ lúc có nguy cơ đến khi xét nghiệm,như vậy làm sao lây nhiễm cho bạn gái.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    4
    Dạ nên lúc nãy em hỏi thì a nguyenha có tư vấn cho bạn gái em đi xn nên em cứ tưởng là sẽ có trường hợp e âm tính những bạn gái em bị nhiễm á anh

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,926
    Dạ nên lúc nãy em hỏi thì a nguyenha có tư vấn cho bạn gái em đi xn nên em cứ tưởng là sẽ có trường hợp e âm tính những bạn gái em bị nhiễm á anh
    Tuanmecsedec tư vấn cho em rồi nhé.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    4
    Dạ vậy là dù em có nguy cơ như thế nào thì miễn em xn âm tính thì bạn gái của em mặc định cũng an toàn như em luôn đúng không ạ ! Anh tuấn khẳng định cái cho em yên tâm nhé a

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,926
    Dạ vậy là dù em có nguy cơ như thế nào thì miễn em xn âm tính thì bạn gái của em mặc định cũng an toàn như em luôn đúng không ạ ! Anh tuấn khẳng định cái cho em yên tâm nhé a
    Tuanmecsedec khẳng định lần nữa bạn gái của em không sao.

17. Những thành viên đã cảm ơn Tuanmecsedec cho bài viết này:

monommon567@gmail.com (16-07-2022)

Thông tin về chủ đề này