Kết quả 1 đến 4 của 4

Chủ đề: Massage có dùng tay kích dục

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    2

Question Massage có dùng tay kích dục

Lời đầu tiên, em xin chào các bác sĩ, các anh chị tư vấn viên.
    Nguy cơ của em như sau :
    Ngày 8/6 em đi du lịch, mỏi người nên có đi massage cho khoẻ, massage bằng dầu johnson baby cả người khoảng 40p và sau đó nhân viên có dùng tay massage dương vật em và kích thích khiến em xuất tinh trong vòng 3p. Nhân viên dùng khăn hứng lấy tinh dịch của em và lau phần lỗ sáo cũng như thân dương vật của em, sau đó đi rửa tay. Sau đó, nhân viên có vào lại và massage nhẹ nhàng vẫn bẹn đùi và bắp chân cho em thêm 2,3p nữa thì hết giờ và em đi về khách sạn và tắm rửa đi ngủ ngay sau đó mà không kiểm tra DV có bị trầy xước gì không.
    Ngày 10/6, em vô tình phát hiện thân dương vật mình mất một miếng da khoảng bằng một hạt mè (vừng), vẫn còn lớp da cũ bám lại một góc vết rách (có thể lật lên lật xuống lớp da đã rách ấy), lộ niêm mạc màu trắng, không còn dấu hiệu chảy máu. Từ lúc đó thì em bắt đầu lo lắng về HIV và các bệnh STDs khác, không biết tay nhân viên có trầy xước không và mình bị thương ở DV từ khi nào (trước hay trong hay sau buổi massage đó)
    Ngày 17/6 em đi xét nghiệm HIV combo ab/ag cho đỡ stress dù chỉ mới 9 ngày sau nguy cơ (em biết ít nhất phải sau 21 ngày) thì kết quả tạm thời là âm tính, chỉ số 0,192 COI < 1 thông qua máy COBAS E411
    Ngày hôm nay, 20/6, 12 ngày sau nguy cơ, em vẫn stress nên đi làm XN giải toả tâm lý, kết quả 0,11 COI

Câu hỏi của em dành ra cho các bác sĩ, các anh chị tư vấn viên như sau:
    Liệu em có nguy cơ nhiễm HIV và các bệnh STDs khác? Nguy cơ là như thế nào với việc vết rách nhỏ ở thân dương vật xảy ra trước - trong - sau buổi massage?
    (em chỉ sử dụng dịch vụ dùng tay ngoài ra không làm gì khác)

Em xin cảm ơn các bác sĩ, các anh chị tư vấn viên ạ
    ads

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,926
    Trích dẫn Gửi bởi Nguyen187 Xem bài viết
    Lời đầu tiên, em xin chào các bác sĩ, các anh chị tư vấn viên.
    Nguy cơ của em như sau :
    Ngày 8/6 em đi du lịch, mỏi người nên có đi massage cho khoẻ, massage bằng dầu johnson baby cả người khoảng 40p và sau đó nhân viên có dùng tay massage dương vật em và kích thích khiến em xuất tinh trong vòng 3p. Nhân viên dùng khăn hứng lấy tinh dịch của em và lau phần lỗ sáo cũng như thân dương vật của em, sau đó đi rửa tay. Sau đó, nhân viên có vào lại và massage nhẹ nhàng vẫn bẹn đùi và bắp chân cho em thêm 2,3p nữa thì hết giờ và em đi về khách sạn và tắm rửa đi ngủ ngay sau đó mà không kiểm tra DV có bị trầy xước gì không.
    Ngày 10/6, em vô tình phát hiện thân dương vật mình mất một miếng da khoảng bằng một hạt mè (vừng), vẫn còn lớp da cũ bám lại một góc vết rách (có thể lật lên lật xuống lớp da đã rách ấy), lộ niêm mạc màu trắng, không còn dấu hiệu chảy máu. Từ lúc đó thì em bắt đầu lo lắng về HIV và các bệnh STDs khác, không biết tay nhân viên có trầy xước không và mình bị thương ở DV từ khi nào (trước hay trong hay sau buổi massage đó)
    Ngày 17/6 em đi xét nghiệm HIV combo ab/ag cho đỡ stress dù chỉ mới 9 ngày sau nguy cơ (em biết ít nhất phải sau 21 ngày) thì kết quả tạm thời là âm tính, chỉ số 0,192 COI < 1 thông qua máy COBAS E411
    Ngày hôm nay, 20/6, 12 ngày sau nguy cơ, em vẫn stress nên đi làm XN giải toả tâm lý, kết quả 0,11 COI

Câu hỏi của em dành ra cho các bác sĩ, các anh chị tư vấn viên như sau:
    Liệu em có nguy cơ nhiễm HIV và các bệnh STDs khác? Nguy cơ là như thế nào với việc vết rách nhỏ ở thân dương vật xảy ra trước - trong - sau buổi massage?
    (em chỉ sử dụng dịch vụ dùng tay ngoài ra không làm gì khác)

Em xin cảm ơn các bác sĩ, các anh chị tư vấn viên ạ
    Bạn 100% yên tâm mấy kết quả đó,vì bạn hoàn toàn không có nguy cơ.

3. Những thành viên đã cảm ơn Tuanmecsedec cho bài viết này:

Nguyen187 (20-06-2022)

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    2
    Trích dẫn Gửi bởi Tuanmecsedec Xem bài viết
    Bạn 100% yên tâm mấy kết quả đó,vì bạn hoàn toàn không có nguy cơ.
    Dạ em cảm ơn anh,
    cho em hỏi em không có nguy cơ với chỉ HIV thôi hay không có luôn cả với các bệnh STDs khác ạ? Và 1005 là gì ạ ^^

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,926
    Trích dẫn Gửi bởi Nguyen187 Xem bài viết
    Dạ em cảm ơn anh,
    cho em hỏi em không có nguy cơ với chỉ HIV thôi hay không có luôn cả với các bệnh STDs khác ạ? Và 1005 là gì ạ ^^
    Không nguy cơ bệnh nào hết bạn.

6. Những thành viên đã cảm ơn Tuanmecsedec cho bài viết này:

Nguyen187 (20-06-2022)

Thông tin về chủ đề này