Kết quả 1 đến 4 của 4

Chủ đề: Gửi anh chị diễn đàn mong a chị tư vấn giúp em

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0

Gửi anh chị diễn đàn mong a chị tư vấn giúp em

Em chào các anh chị diễn đàn, trường hợp của em là đêm qua em có đi mát xa, thời gian oral sex k . e chắc chắn là dưới 1 phút tầm 40 - 50s là cùng, xong nhân viên họ dùng tay cho em xuất ra tầm 2 phút. Khi xuất xong thì em có vào phòng vệ sinh rửa sạch sẽ bằng lifeboy, về nhà e rửa thêm 1 lần nữa. Cũng do say nên e k kiểm tra DV của mình, sáng ngủ dậy em thấy DV có vệt chợt đỏ như ảnh không ngứa k rát.

Vậy trong trường hợp DVat em bị trầy vết như đó và nhân viên họ OS cho em tầm 40 50s Liệu em có nguy cơ mắc bệnh XH nào không ạ. Mong a chị tư vấn giúp em. Nếu có nguy cơ thì nên xét nghiệm khi nào ạ.

Mong a chị xem qua tình trạng tư vấn giúp đỡ em ạ

ads
    Lần sửa cuối bởi gialong199x, ngày 18-06-2022 lúc 10:52.

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,926
    Trích dẫn Gửi bởi gialong199x Xem bài viết
    Em chào các anh chị diễn đàn, trường hợp của em là đêm qua em có đi mát xa, thời gian oral sex k . e chắc chắn là dưới 1 phút tầm 40 - 50s là cùng, xong nhân viên họ dùng tay cho em xuất ra tầm 2 phút. Khi xuất xong thì em có vào phòng vệ sinh rửa sạch sẽ bằng lifeboy, về nhà e rửa thêm 1 lần nữa. Cũng do say nên e k kiểm tra DV của mình, sáng ngủ dậy em thấy DV có vệt chợt đỏ như ảnh không ngứa k rát.

Vậy trong trường hợp DVat em bị trầy vết như đó và nhân viên họ OS cho em tầm 40 50s Liệu em có nguy cơ mắc bệnh XH nào không ạ. Mong a chị tư vấn giúp em. Nếu có nguy cơ thì nên xét nghiệm khi nào ạ.

Mong a chị xem qua tình trạng tư vấn giúp đỡ em ạ

Bạn yên tâm không sao đâu.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    Trích dẫn Gửi bởi Tuanmecsedec Xem bài viết
    Bạn yên tâm không sao đâu.
    Dạ vâng vết thương trầy như e mà không chảy máu k rát thì không tính là vết thương hở đúng k ạ. Trong trường hợp nó có rỉ máu thật nhưng mà thời gian tiếp xúc ngắn nên k có nguy có bệnh gì đúng k ạ

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,926
    Trích dẫn Gửi bởi gialong199x Xem bài viết
    Dạ vâng vết thương trầy như e mà không chảy máu k rát thì không tính là vết thương hở đúng k ạ. Trong trường hợp nó có rỉ máu thật nhưng mà thời gian tiếp xúc ngắn nên k có nguy có bệnh gì đúng k ạ
    Không nguy cơ đâu.

Thông tin về chủ đề này