Kết quả 1 đến 18 của 18

Chủ đề: Thuốc chữa khỏi hoàn toàn hiv đang được actg nghiên cứu phase 1

Hybrid View

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Đừng hy vọng nữa, hãy sống khoẻ mạnh đi , sẽ ko có thuốc chữa đâu mà hy vọng, thực tế là bigphamar sẽ không bao giờ cho phép thuốc dứt điểm xuất bản, những bài sắp có thuốc chữa chỉ để dụ dỗ mọi người có hy vọng để sống và uống arv của họ sx. nguồn tài chính tiêu thụ Arv rất lớn không thể đạp đổ được, họ muốn nuôi bệnh để làm giàu cho họ, cũng như ung thư ko thể được phép chữa khỏi để giảm dân số.
    ads

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Trích dẫn Gửi bởi quytu Xem bài viết
    Đừng hy vọng nữa, hãy sống khoẻ mạnh đi , sẽ ko có thuốc chữa đâu mà hy vọng, thực tế là bigphamar sẽ không bao giờ cho phép thuốc dứt điểm xuất bản, những bài sắp có thuốc chữa chỉ để dụ dỗ mọi người có hy vọng để sống và uống arv của họ sx. nguồn tài chính tiêu thụ Arv rất lớn không thể đạp đổ được, họ muốn nuôi bệnh để làm giàu cho họ, cũng như ung thư ko thể được phép chữa khỏi để giảm dân số.
    Có bài báo hay dẫn chứng nào không bạn nhĩ , đừng nói như thế trong khi nhiều người mong muốn chữa khỏi hoàn toàn

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    làm sao có báo này dám đăng hả bạn, sau bao nhiêu thời gian mình tìm hiểu thì chúng ta đang nhờ ARV để sống , cần một nguồn cung ứng thuốc rất lớn, giá thì rất đắt, thử hỏi nếu có thuốc đặc trị thì tự đánh mất một nguồn lợi nhuận khổng lồ hay sao, hầu như những tổ chức lớn đều tham gia cổ phần họ tự đạp đổ chính nguồn lợi mình sao, mình chắc chẵn sẽ không có thuốc đặc trị nhé, và những bài báo đang nghiêm cứu thuốc đặc trị trước h chỉ để khích lệ mọi người cứ uống thuốc và chờ đợi đi. nhưng đừng tuyet vọng vì arv là nguồn lợi nhuận cao lên họ sẽ không để mình chết nếu tuân thủ điều trị

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    22
    Trích dẫn Gửi bởi quytu Xem bài viết
    Đã ko nói dc lời nào tử tế thì tốt nhất ngậm mồm vào đi bạn
    Thuốc đang dc phát triển nhé , tương lai ko xa sẽ chữa trị dc thôi , mọi người cứ yên tâm sống , trời ko phụ người đâu

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Trích dẫn Gửi bởi Nghiep_Chuong Xem bài viết
    Đã ko nói dc lời nào tử tế thì tốt nhất ngậm mồm vào đi bạn
    Thuốc đang dc phát triển nhé , tương lai ko xa sẽ chữa trị dc thôi , mọi người cứ yên tâm sống , trời ko phụ người đâu
    ai nói gì nói nhưng vẫn tin sau này sẽ có thuốc cho mọi người , hoặc nếu ai hên lắm thì sẽ tự động trị khỏi , trời sẽ có mắt

6. Những thành viên đã cảm ơn Ahihi30 cho bài viết này:

Hientai (28-12-2021)

Thông tin về chủ đề này