Chào anh Tuấn và anh chị trong diễn đàn, Em quan hệ với GMD, sau 44 tiếng em có ra hiệu thuốc, họ bán cho em 1 hộp thuốc Lamzidivir + 1 hộp thuốc bổ gan, thuốc lamzidivir ngày uống 2 viên chia 2 lần, em uống hết 1 hộp lamzidivir sau 15 ngày, Do tìm hiểu thấy loại thuốc lamzidivir có 2 thành phần nên từ ngày thứ 16 em dùng thuốc 3 thành phần loại arv mylan M152 (loại 300/300/600) ạ, đến nay em dùng 2 loại thuốc được tổng 26 ngày (15 ngày thuốc lamzidivir và 11 ngày thuốc mới trên), cách đây 2 hôm, tức là sau 10 ngày em dùng thuốc mới, em có bị hiện tượng phát ban toàn thân, em có uống thuốc dị ứng nhưng giờ vẫn chưa khỏi,. Anh chị cho em hỏi là em dùng 2 loại thuốc trên có ảnh hưởng đến phác đồ điều trị không ạ?, và em bị phát ban trên có nên tiếp tục uống thuốc 2 ngày nữa cho đủ 28 ngày không ạ (và có nên uống kèm thuốc dị ứng không?), em có quan hệ với vợ và xuất tinh vào bên trong sau khi uống thuốc 20 ngày có nguy cơ lây nhiễm cao không ạ? Em cảm ơn anh Tuấn và anh chị trong diễn đàn nhiều ạ!