Hôm thứ 7 vừa rồi em có quan hệ với GMD. Em có yêu cầu GMD đeo bao cho em rồi mới BJ, tuy nhiên khi đeo bao e ko đeo hết đến gốc dương vật mà chỉ đeo khoảng một nửa thân dương vật. Sau đó em và cô ta có quan hệ mà ko thay bao mới. Khi quan hệ xong thì GMD tháo bao cho em và đem xả bồn cầu, tuy nhiên lúc đó phòng khá tối nên em ko biết BCS có bị rách khi GMD BJ cho em hay không. Hơn nữa, sau đó e nằm nghỉ khoảng 30 phút chứ ko đi tắm và vệ sinh dương vật ngay. Hôm qua em mới phát hiện ra đầu dương vật có một vết xước nhỏ, ngoài ra phần ko đeo bao và gốc dương vật có một số nốt đỏ nhỏ. Em ko biết những nốt đó có phải là do khi quan hệ bị xây xát rồi chảy máu và dính vào dịch âm đạo ko nữa.
Theo theo em tìm hiểu thì bây giờ cũng đã ngoài 72h uống thuốc chống phơi nhiễm rồi. Kính mong các anh chị trong diễn đàn tư vấn liệu em có nguy cơ mắc HIV hay không. Em thấy vô cùng hối hận vì một lần trót dại của bản thân mình. Nếu có cơ hội đc sống tiếp thì chắc em ko dám quan hệ bừa bãi như vậy nữa huhu.