Kết quả 1 đến 7 của 7

Chủ đề: Quan hệ đồng giới bị tuột bao cao su

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    1

Quan hệ đồng giới bị tuột bao cao su

Em xin chào các anh chị,

Em quan hệ với 1 người đồng tính nam, em là Top - người cho. Quan hệ xong thì em mới biết người ta từng làm call boy nên em rất sợ.

Trong lúc quan hệ, tụi em có hôn, dùng tay và quan hệ qua đường hậu môn.

Khi quan hệ ở tư thế khác thì không sao cho đến lúc bạn ấy nhúng lên, do nhúng mạnh mà em thấy bao cao su dần tuột khỏi quy đầu dương vật
    Rồi em có lập tức thay bao khác và quan hệ 10' nữa. Sau đó, em bỏ ra ngoài, tự dùng handjob rồi cho xuất tinh. Em không biết bao có rách hay không nhưng em lo quá.

Xin hỏi trường hợp của em thì có nguy cơ không ạ? Em có cần dùng pep không ạ?

Em xin các anh chị hướng dẫn em. Thành thật cảm ơn các anh chị, kính chúc các anh chị cuối tuần vui vẻ ạ.
    ads

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,924
    Trích dẫn Gửi bởi timsuanyen Xem bài viết
    Em xin chào các anh chị,

Em quan hệ với 1 người đồng tính nam, em là Top - người cho. Quan hệ xong thì em mới biết người ta từng làm call boy nên em rất sợ.

Trong lúc quan hệ, tụi em có hôn, dùng tay và quan hệ qua đường hậu môn.

Khi quan hệ ở tư thế khác thì không sao cho đến lúc bạn ấy nhúng lên, do nhúng mạnh mà em thấy bao cao su dần tuột khỏi quy đầu dương vật
    Rồi em có lập tức thay bao khác và quan hệ 10' nữa. Sau đó, em bỏ ra ngoài, tự dùng handjob rồi cho xuất tinh. Em không biết bao có rách hay không nhưng em lo quá.

Xin hỏi trường hợp của em thì có nguy cơ không ạ? Em có cần dùng pep không ạ?

Em xin các anh chị hướng dẫn em. Thành thật cảm ơn các anh chị, kính chúc các anh chị cuối tuần vui vẻ ạ.

Những gì bạn kể không có nguy cơ,bạn không cần dùng thuốc phơi nhiễm.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    1
    Dạ em cảm ơn anh. Thưa anh, trong lúc đó em có oral sex, hôn, quan hệ qua hậu môn thì có nguy cơ bệnh tình dục không anh?

Sau khi quan hệ, em lập tức dùng dầu dừa để vệ sinh miệng rồi về nhà thoa dầu dừa sát khuẩn ở dương vật.

Hic nỗi lo hiện tại của em là em quá bất cẩn, chưa kiểm tra lại 2 cái bao cao su có vấn đề gì không nên đến giờ vẫn lo.

Em cảm ơn anh, chúc anh cuối tuần an yên ạ.

Điều Hành Chung.Thay quyền Admin
    (Sanh năm 1983 ) 10 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Nguyen Ha's Avatar
    Cảm ơn
    664
    Dạ em cảm ơn anh.Thưa anh, trong lúc đó em có oral sex, hôn, quan hệ qua hậu môn thì có nguy cơ bệnh tình dục không anh?

Sau khi quan hệ, em lập tức dùng dầu dừa để vệ sinh miệng rồi về nhà thoa dầu dừa sát khuẩn ở dương vật.

Hic nỗi lo hiện tại của em là em quá bất cẩn, chưa kiểm tra lại 2 cái bao cao su có vấn đề gì không nên đến giờ vẫn lo.

Nếu có dùng bcs thì ko sao.

5. Những thành viên đã cảm ơn Nguyen Ha cho bài viết này:

timsuanyen (28-10-2018)

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,924
    Dạ em cảm ơn anh. Thưa anh, trong lúc đó em có oral sex, hôn, quan hệ qua hậu môn thì có nguy cơ bệnh tình dục không anh?

Bạn yên tâm không có nguy cơ.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    1
    Xin lỗi anh Tuấn, em lại phiền anh rồi.

Do em quan hệ chưa kiểm tra lại bcs, lỡ cái đầu tiên nó rách rồi thì có sao không ạ? Em chỉ nhớ lúc đó anh ấy nhấc mông lên thì bcs tuột dần từ đầu khất dương vật em nên em cũng không nhớ nó có bị rách hay không ạ?

Em cảm ơn anh.

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,924
    Xin lỗi anh Tuấn, em lại phiền anh rồi.

Do em quan hệ chưa kiểm tra lại bcs, lỡ cái đầu tiên nó rách rồi thì có sao không ạ? Em chỉ nhớ lúc đó anh ấy nhấc mông lên thì bcs tuột dần từ đầu khất dương vật em nên em cũng không nhớ nó có bị rách hay không ạ?

Em cảm ơn anh.

Bạn là người trực tiếp quan hệ thì phải biết có rách hay không,chứ ở đây ai mà biết.Thường bao cao su bị rách là cảm nhận và nhìn thấy liền.

Thông tin về chủ đề này