Kết quả 1 đến 10 của 10

Chủ đề: Quan hệ có bao cao su , nhưng bị rách bao 2 lần đang uống thuốc Mylan

Threaded View

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    6
    Được cảm ơn 1 lần.

Quan hệ có bao cao su , nhưng bị rách bao 2 lần đang uống thuốc Mylan

xin chào các Anh chị trong diễn đàn,
    cách đây 5 ngày mình có quan hệ với 1 em phục vụ trong quán karaoke , lần đầu quan hệ mình có đeo BCS trong thời gian quan hệ khoảng 5 phút mình thường rút ra xem bao có bị rách không ( thời gian 5phút đầu bcs vân bình thường) , từ phút thứ 5 đến phút thứ 6 mình kiểm tra lần nữa thì bao bị rách mình nghĩ lúc bị rách trong thời gian tầm 40 giây , sau đó mình rút ra , và thay 1 bao khác , lần thứ 2 quan hệ được 3 phút , mình kiểm tra thì bcs vẫn bình thường , phút thứ 4 đến thứ 5 thì kiểm tra thì bcs bị rách , mình tháo ra , và không quan hệ nữa, lúc này cho cô ấy thổi kèn cho ra.

Trong lúc quan hệ mình bị rách bao 2 lần , và thời gian rách bao mình phát hiện cho cả 2 lần là dưới 1 phút ( 90% là như vậy )

nhung vì quá lo lắng , mình đã uống thuốc chống phơi nhiễm loại (3 TRONG 1) trước 72h , đến hôm nay là uống được ngày thứ 5 ( thật sự tác dụng phụ của thuốc làm mình rất khó chịu , lúc nào củng bị say sẩm , tiêu chảy , nhức đầu, khó ngủ, không thèm ăn , hiện bị sụt 3 kg), nhưng vì 1 tương lai tươi sáng hơn mình sẽ cố gắng uống thuốc này đúng liệu trình trong 28 ngày )

cho mình hỏi 1 số vần đề sau:
    1/ trường hợp trên của mình có nguy hiểm không ?
    2/ nếu đã dùng thuốc , thì thời gian bao lâu mình đi XN để biết kết quả chính xác?
    3/ sau khi uống đủ liệu trình 28 ngày , thì sau bao lâu quan hệ lại được với bà xã , hay phải đợi xn có kết quả chính xác thì mới quan hệ ?
    4/ mình uống thuốc vào lúc 11h30 sáng , do tính chất công việc nên phải ăn nhậu với khách hàng 1 tuần 2 ngày , cho hỏi như vậy có ảnh hưởng đến tác dụng của thuốc không ?
    ads
    Lần sửa cuối bởi cozy, ngày 12-09-2018 lúc 11:29.

Thông tin về chủ đề này