Dạ chào mọi người.
Ngày 22/4/2018 lúc 2h sáng sau khi nhậu em có đi masage kích dục. Nhân viên massage có OS cho e (em có để ý cô ấy đa phần dùng tay và lâu lâu dùng lưỡi liếm vào đầu khất của em). Sau tầm 30 phút em cảm thấy rát ở dương vật và kiểm tra thì thấy bị xước 1 vết nhỏ. Sau đó em không cho nhân viên masage làm tiếp nữa.
Đến trưa em có đi xét nghiểm kiểm tra thì các bác sĩ bảo kết quả xét nghiệm không bị gì và nói em bị dài hẹp bao quỳ đầu. Em đã nghĩ có thể do mình bị hẹp bao quy đầu cộng với khi masage nhân viên làm lên xuống mạnh quá nên bao quy đầu bị téc (vì khi quay tay ở nhà em đều cảm thấy tuột bao quy đầu xuống hết rất khó và cảm giác bao quy đầu bị căng quá sức)
Sau 28 ngày (20/5/2018) em có đi test nhanh hiv và giang mai đều âm tính.
Sau 60 ngày (24/6/2018) em lại đi test nhanh hiv và giang mai đều âm tính.
Đến nay là đã sau 89 ngày, người em cũng không có biểu hiện gì như sốt, phát ban hay nổi hạch, em cũng lên kg bình thường. Dương vật em cũng không có biểu hiện gì, đi vệ sinh rất bình thường và em vệ sinh rất kỹ mỗi khi tắm.
Bác sĩ tư vấn giúp em về biểu hiện và xem kết quả xét nghiệm trước của em thì mai là 90 ngày, nếu em đi xét nghiệm lại thì kết quả có khả quan không ạ?
Dạ em xin cám ơn ạ.