Em kính chào các anh chị trong BQT diễn đàn ạ
Em biết đến diễn đàn cũng được 4 năm nay, em cũng hay vào đọc để tìm hiểu thêm thông tin cho bản thân.
Em cho rằng đây là diễn đàn uy tín, trách nhiệm và nghĩa tình, rất đáng tin cậy.
Hôm nay lần đầu em đăng ký là thành viên và có chút việc nhờ anh chị tư vấn giúp ạ.
Có gì không phải mong anh chị bỏ qua.
Vấn đề của em là: em không biết sao mấy nay (cũng 1tuần từ khi em để ý) thấy có rất nhiều hạt mụn nhỏ li ti màu trắng, hồng, trong nổi lên trên đầu dương vật (rãnh dương vật của em cũng rất nhiều hạt ngọc dương vật) sờ vào không ngứa, đau hay rát gì và tuần nay cũng không nó lớn hơn. Thường phải căng da đầu dương vật mới nhìn rõ mụn.
Cũng đã lâu (tối thiểu là 5 tháng) em không quan hệ như OS gì linh tinh bên ngoài (người yêu có OS cho em, cô ấy là nhân viên văn phòng, chuẩn mực theo em là thế ) và khi có quan hệ gì thì cũng luôn luôn dùng bao cao su.
Anh chị cho em hỏi là: không biết đây có phải là sùi không ạ? Như em tìm hiểu thông tin thì đây có thể là gai sinh dục...
Em khá lo lắng, rất mong được các anh chị bớt chút thời gian tư vấn thêm giúp em ạ.
Em tính đình kèm theo ảnh em mới chụp, nhưng dung lượng cao quá không gửi được.
Em cảm ơn anh chị rất nhiều./.