Chào các anh chị
Tình hình là em chuẩn bị lấy vợ. Em cũng thuộc dạng nhậu nhẹt hay đi oral sex hoặc qh vs gmd. Nhưng cho e hỏi 2 nguy cơ sau ạ
Nguy cơ 1: Em qh vs gmd trong lúc say xỉn. Gmd đòi oral sex em nhung e k chịu r gmd đeo bao vào cho e làm lun. Trong lúc qh em đòi ngậm ti hay móc gì, cô ta cứ la bệnh đó. Sau khi xuất tinh xong. Định thần khoảng 10s. Em nhìn xuống chả thấy bcs đâu. Gmd chả nói gì. Em cũng k hỏi. Không biết có sự cố gì k
Nguy cơ 2: Mấy tháng trước e có qh vs gmd. Trong lúc qh e có xt. Nhưng vẫn cố nhịp khá lâu nữa khoảng 3 4 phút nhưng hình như ad khô rất khó nhịp dù em có lúc trườn dv ra ngoài theo em cảm nhận là vậy. Một hồi sau em rút dv ra thì thấy dv trần như nhộng ướt sũng. Bao thì dưới nệm có it tinh dịch trong đó. Em nghĩ mãi chả biết rớt khi nào em sợ lúc dv teo rùi nhịp dv trườn ra rớt k hay. Gmd thì cứ bảo em yên tâm. Mà em lo lắm
Sau nguy cơ 2 đc 1 tháng e bị đau đầu suy nhược cơ thể lưng nổi nhìu hột. E có đi xét nghiệm máu tổng quát và viêm gan b ạ. Bac sĩ chả nói gì ạ. Cho em hỏi trường hợp của em có sao không ạ. Em sợ k dám đi xn.