Thưa anh Tuấn, và các anh chị/em trên diễn đàn tư vấn!
Sáng nay vào tầm 1h sáng em có qh với gái mát xa, em có sử dụng bao cao su. Nhưng sau đó bao bị rách mà em không xác định được thời điểm rách bao, sau khi phát hiện em đã ngừng qh luôn. Bao bị bục một lỗ ở đầu chứ không phải rách toạc ra. Lúc đó em có tí men trong người nên không rõ bao có còn che đầu dương vật không ạ. Theo trí nhớ của em thì hinh như bao không còn che đầu dương vật. Hiện tại em đang hoang mang và mong muốn được tư vấn gấp:
1. Hiện tại em vẫn còn trong thời gian vàng uống phơi nhiễm, mong muốn các anh tư vấn giúp em địa chỉ khám và mua thuốc uy tín ở hà nội ạ.
2. Thuốc phơi nhiễm có ảnh hưởng nhiều đến gan, thận, dạ dày và sinh sản không ạ?
3. Nếu sáng mai em đi khám và uống phơi nhiễm thì thời gian uống thuốc khoảng 35h ạ, nếu uống đúng đủ thì tỷ lệ thành công cao không ạ?
4. Nếu trong thời gian uống thuốc em có qh dùng bao với vợ em thì có ảnh hưởng gì đến tác dụng thuốc không? Vd: em uống thuốc lúc 22h mà sau đó khoảng 30p thì em qh ý ạ.
5. Em có tập gym và chơi bóng đá. Vậy trong thời gian uống thuốc em có nên duy trì tập gym và chơi thể thao không ạ?
Em cảm ơn các anh/chị đã đọc bài viết của em. Em xin cảm ơn và chờ phản hồi ạ.