Chào diễn đàn hiv. Em là nam 23t
Vào ngày 26/5 em tìm đến gmd ở cafe đèn mờ. Trước khi qhtd gmd có OS cho em sau đó mới đeo bcs. Em thực hiện hành vi khoảng 20p lúc xuất tinh em vẫn để trong ad, có cảm giác xuất tinh rất nặng nên em nghĩ bcs không bị lủng. Sau đó gmd có lột bcs cho em lúc vẫn còn cương và lau lại, em cũng chểnh mảng quá không rữa qua dv vì trời mưa, lại đang say bia nên em nằm đó 2h mới về vscn.
2 ngày sau cẳng tay và cẳng chân em có nỗi chấm đỏ như muỗi chích. Em lúc đó hoang mang lắm tìm hiểu về hiv trên mạng nên nghĩ là nỗi ban, dạo này em cố gắng giữ gìn sức khỏe để k bị sốt chứ k lại lo vì triệu chứng, em còn bị ngứa họng ho nhưng không nhiều vì em cũng hút thuốc lá nữa, còn bị khô môi trắng lưỡi nữa huhu. Lên diễn đàn đọc rất nhiều bài dc anh chị tư vẫn là mang bcs sẽ k có nguy cơ.
Nhưng còn 4 ngày nữa thì được 4 tuần tự nhiên em nỗi 2 cục hạch dưới hàm trái phải đều nhau trên iết hầu, mai em sờ hạch bẹn là có 2 cục 2 bên đùi nơi kết thúc đùi đến bẹn. Chính thức em đã sợ từ lúc nỗi hạch :((
Thứ 2 25/6 này em đi xét nghiệm hiv xem thế nào chứ em sợ quá. Anh chị tư vấn giúp em