Hi anh chị,

Em từ lúc xảy ra biến cố đến bây giờ trong đầu luôn bị ám ảnh bởi H. Đi đâu nhìn thấy gì cũng ra nguy cơ :(. Ngày hôm nay em đi cắt tóc trong lúc cạo mặt thì chú thợ có thay dao lam nhưng em thấy cán dao rất cũ ngoài ra trong lúc cạo chú có lấy cái khăn lấy tóc và râu trong dao lam ra. Em để ý chú chỉ xài mỗi cái đó và em nhìn thấy cái khăn đó rất cũ và dính tóc của người khác nữa vì có một chú vừa cắt xong đi về vết tóc vẫn còn ướt vì chú thợ xịt nước cho dễ cạo. Sau đó cạo cho em tiếp tục thì em thấy rát chỗ mụn thịt gần trán và mặt em cũng có nhiều mụn nữa. Em sợ mình bị dao làm xước chảy máu và làm ngõ vào có nguy cơ nhiễm bệnh do lưỡi dao lúc chú lấy khăn lấy tóc và râu em ra ngay chỗ tóc và râu của người khác vẫn còn ướt (sợ máu và tóc của người vừa cạo xong ngay lúc trước em). Hiện giờ em sờ vào chỗ mụn thịt vẫn còn rát. Em rất sợ mong Anh chị dành chút thời gian tư vấn giúp em về việc trên ạ. Ngoài ra anh chị có cách nào giúp em bớt bị ám ảnh ko ah. Em thật sự rất khó chịu cảm giác này! Em xin cảm ơn mọi người ah!