Kết quả 1 đến 4 của 4

Chủ đề: Các anh chị xin giúp đỡ em xét nghiệm HIV ag/ab combo và T.P.H.A 28 ngày âm tính

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    7
    Được cảm ơn 1 lần.

Arrow Các anh chị xin giúp đỡ em xét nghiệm HIV ag/ab combo và T.P.H.A 28 ngày âm tính

Hôm nay em đi xét nghiệm HIV ag/ab combo và T.P.H.A là âm tính ( hôm này tròn 28 ngày tính từ ngày nguy cơ ). Kết quả khả quang em có phần lấy lại tinh thần. Vậy em cần làm xét nghiệm gì nữa trong những tuần tới mong anh chị tư vấn .
    P/s : Em nghe nói xét nghiệm T.P.H.A phải 30 ngày mới chính xác em mới có 28 ngày đã an tâm được chưa a
    ads

Thành viên năng động nhiệt tình.
    Cảm ơn
    2,578
    Trích dẫn Gửi bởi remorse Xem bài viết
    Hôm nay em đi xét nghiệm HIV ag/ab combo và T.P.H.A là âm tính ( hôm này tròn 28 ngày tính từ ngày nguy cơ ). Kết quả khả quang em có phần lấy lại tinh thần. Vậy em cần làm xét nghiệm gì nữa trong những tuần tới mong anh chị tư vấn .
    P/s : Em nghe nói xét nghiệm T.P.H.A phải 30 ngày mới chính xác em mới có 28 ngày đã an tâm được chưa a
    Về STDs Giang Mai thì bạn hoàn toàn yên tâm với KQ này, k cần XN nữa, riêng XN Combo Ag/Ab sau 28 ngày là tính hiệu cao, bạn chốt ở 12 tuần. Hãy để đủ 12 tuần XN tiếp

3. Những thành viên đã cảm ơn songchungvoi_HIV cho bài viết này:

remorse (26-01-2014)

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    7
    Được cảm ơn 1 lần.
    Trích dẫn Gửi bởi songchungvoi_HIV Xem bài viết
    Về STDs Giang Mai thì bạn hoàn toàn yên tâm với KQ này, k cần XN nữa, riêng XN Combo Ag/Ab sau 28 ngày là tính hiệu cao, bạn chốt ở 12 tuần. Hãy để đủ 12 tuần XN tiếp
    Em cám ơn anh nhiều , em cám ơn các anh chị trên diễn đàn đã lắng nghe em . Mong năm mới các anh chị có nhiều sức khoẻ

5. Những thành viên đã cảm ơn remorse cho bài viết này:

songchungvoi_HIV (26-01-2014)

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,927
    Trích dẫn Gửi bởi remorse Xem bài viết
    Bạn xét nghiệm sau 28 ngày âm tính với HIV Combo thì đây là kết quả an toàn rất cao,theo khuyến cáo thì xét nghiệm lại sau 12 tuần tìm kháng thể.Bạn yên tâm cũng chưa có ca nào lật kèo.Bạn có thể tìm hiểu thêm ở box này :

Chủ đề: em xét nghiệm Combo đúng 28 ngày
    Chủ đề: Xét nghiệm HIV sau 4 tuần nguy cơ âm tính
    Chủ đề: Xét nghiệm combo 4 tuần âm tính
    Chủ đề: Xét nghiệm HIV sau 4 tuần nguy cơ âm tính
    Chủ đề: 28 ngày âm tính phương pháp hiv combo ?
    Chủ đề: 28 ngày e đi xét nghiệm combo âm tính.Mong a Tuấn và mọi người tư vấn

Chủ đề: Một số loại sinh phẩm ELISA thế hệ 3, 4 thường dùng trong xét nghiệm HIV (Anti,Combo)

7. Những thành viên đã cảm ơn Tuanmecsedec cho bài viết này:

remorse (26-01-2014)

Thông tin về chủ đề này