Vừa rồi em có quan hệ với GMD , cô ấy có oral sex cho em khoảng 1p rồi sau đó em hôn vú cô ấy , tới lúc gần đeo bcs thì cô ấy có oral sex cho em khoảng 30s nữa sau đó cô ấy đeo bcs vào cho em và em tuột bcs tới gốc dương vật cho chắc . Sau đó em có dùng tay sờ vào bên ngoài âm đạo cô ấy xong em cho dương vật vào , khi quan hệ em vẫn nhìn dương vật , em không cho dương vật vào sâu chỉ khoảng 2/3 thôi , vì em cũng bị yếu sinh lý nhanh ra nên em nhấp khoảng vài cái chưa tới 1p là em đã ra rồi . Sau đó em vào nhà vệ sinh dùng xà bông rửa tay rồi sau đó mới dùng thêm xà bông để rửa dương vật , trước đó em có tháo bcs cẩn thận và không thấy dịch âm đạo ở gần gốc bcs , em cho nước vào kiểm tra thì thấy nước vẫn còn trong bcs , bcs không thủng cũng không rách . Sau khi cô ấy ra về em còn lấy lại bcs lộn hết bao và cho nước vào thì vẫn thấy nước vẫn ở trong bcs , sau đó em rửa tay lại và về nhà tắm lại sạch sẽ . Anh chị cho em hỏi là trường hợp của em có nguy cơ không ạ ? Tay em dính dịch âm đạo sờ vào dương vật thì có sao không ạ ? Em quan hệ và kiểm tra bcs như vậy , nếu cô ấy ( có HIV ) thì em có nguy cơ không ạ ? Giúp em với giờ em bị stress quá ạ :(