Kết quả 1 đến 12 của 12

Chủ đề: Em chào a Tuấn a Trường Xuân và chị Hà

Threaded View

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    12
    Được cảm ơn 1 lần.

Em chào a Tuấn a Trường Xuân và chị Hà

Mấy ngày hôm nay e có stress và hoang tưỡng mệt mõi
    Tối hôm nay e có bị lock 1 số ních
    Và a Trường Xuân kêu đọc lại bài.. rồi giờ tĩnh ngộ luôn ạ
    Đúng là lúc mình stress cứ nghĩ về 1 chứ H, thì có làm j đi chăng nữa cũng ngu mờ!
    Em cãm ơn các a , vì e thiếu hiễu bít và còn non quá nên không hĩu những lời a NHẤN MẠNH !CÓ PHÃI TAI EM KHÔNG CÒN CHÃY MÁU VÀ VÊT THƯƠNG NHÕ , NÊN KHÔNG CÓ NGUY CƠ :v.. e cãm ơn các a, e sẽ test nhanh ỡ 42 ngày để cưới vợ ! Bây giờ tư tưỡng e đã thoãi mái và cãm thấy rất đói bụng, mún ăn mọi thứ
    Em muan trãi lòng vì e đã phãi chịu những điều không thễ bùn hơn trong 26 năm nay !
    Em xin lỗi đã làm các a bực mình vì chĩ những câu hõi lặp đi lặp lại ! E đã tĩnh ngộ ! E đã thề độc sẽ không bao giờ còn những hành vi như thế này nữa
    Thật sự em quá tỡn rồi, chúc các anh các chị có thật nhiều sức khõe để thực hiện nhìu việc ý nghĩa to lớn này,
    Chúc các bạn đang có nỗi lòng như mình trước đây bạn sức khõe và vượt qua những điều không mong mún , ai cũng có lôi lầm, các bạn hãy sống lành mạnh vì có khi HIV không giết bạn mà chính sự hoang tưỡng , stress và bùn lòng mới đang giết chết cuọc sống chính mình
    Hiện h chân e vẫn còn mõi cơ , nhưng e nghĩ thôi kệ bà nó đi :v
    Sau khi cưới vợ e xin chung tay vào quỹ tấm lòng cho các bạn bị HIV hoàn cãnh khó khăn
    bài viết chi đễ trãi lòng vì những điều e đã stress và hoang mang tròn những ngày qua
    A Xuân trường mỡ lại ních hoihannhieu đưỡ không ạ , e sẽ không lăn tăn nữa ạ!
    Em mong mún được học những kiến thức và sẽ chia cùng các bạn ỡ ngôi nhà diendanhiv.vn! MONG
    Em kính chúc các anh chị nhiều sức khõe và giúp ích cho xã hội thật nhiều như vậy
    http://diendanhiv.vn/threads/58154-M...tay-vao-am-dao
    ads
    Lần sửa cuối bởi Hoihannhieu93, ngày 09-03-2018 lúc 22:49.

Thông tin về chủ đề này