Trích dẫn Gửi bởi hyvongnhonhoi Xem bài viết
Để mấy hôm nữa mình thử đi làm cái combo ở chỗ khác Hồng Ngọc xem sao vậy, nếu nó mà DT cho phát nữa thì chả biết là nên tin vào combo hay 3PP, hoang mang vô cùng :( mấy tháng nay đúng là: "Cuộc đời là những chuyến đi XN", hãi quá đi mất :(
Biết vậy hôm nay bỏ qua cái XN Định lượng tải virus, qua chỗ khác làm cái combo nữa, nhưng vì 2 lần mình DT vs combo rồi nên cũng sợ ko thoát khỏi lần 3 :(

Nhưng nhìn chung BV Nhiệt đới TW là nơi đầu ngành như vậy mà cái kiểu dịch vụ và thái độ của bác sĩ với bệnh nhân như vậy thì buồn quá, xin thề là không thể chấp nhận đc cái kiểu tư vấn như chửi vào mặt bệnh nhân như vậy, câu trước câu sau chỉ muốn cho xong để tớt lượt bệnh nhân khác vào, mặc dù là thái độ của mình cũng rất ôn tồn, nhẹ nhàng, buồn quá - Lương y như từ mẫu, vậy mà....

Lại còn khẳng định như đinh đóng cột là với kết quả cháu cầm trên tay nó chả nói lên điều gì, vì chưa đủ 3 tháng :(
XN = 3PP là phương pháp khẳng định rồi nên bạn không cần thiết XN nhiều chỗ đâu, giờ yên tâm đợi chốt theo khuyến cáo, trước giờ chưa ai thay đổi với kết quả này.