Trích dẫn Gửi bởi hungvtcvip2 Xem bài viết
E qh vs gmd, có dùng bcs nhưng em lại dùng miệng để kích dục cho gmd, trong qtr thì hoàn toàn k có cảm giác trầy xước hay chảy máu. Ở tuần t6 E xuất hiện mấy đốm đỏ ở hai bên tay còn cơ thể lúc nào thì cũng có cảm giác nóng nóng. Em đi khám bs da liễu thì ra bệnh vảy phấn hồng. Em uống thuốc và sức thuốc thì khoảng 2 tuần là hết. Nhưng đến tuần này, nó lại mọc lên mấy đốm hồng ở khắp cơ thể, đi kèm nóng ng. Ở tuần T7 em đã test nhanh và kq âm tính. Em rất stress. Cả tháng trời ng em lúc nóng lúc lạnh. đến nay là tuần thứ 11. Tim lúc nào cũng đập mạnh. BS kết luận là bị rối loạn thần kinh thực vật. Mấy a cho em lời tư vấn đc k ạ.
Khi HIV xâm nhập vào cơ thể thì cho thấy kháng thể sẽ xuất hiện từ 2 > 12 tuần.Thời điểm xét nghiệm chính xác nhất là tuần 12.Thời điểm để xét nghiệm phương pháp HIV Anti tìm (kháng thể) từ tuần thứ 6 và chính xác nhất 100% là tuần 12.

Như vậy,sau 7 tuần bạn xét nghiệm âm tính cho dù bạn thật sự có nguy cơ luôn thì yên tâm mình không nhiễm .Huống chi những gì bạn kể là do lo lắng thôi,bạn không có nguy cơ .

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.