Kết quả 1 đến 16 của 16

Chủ đề: Mình muốn ủng hộ diễn đàn này một ít

Threaded View

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0

Mình muốn ủng hộ diễn đàn này một ít

Chào Admin và mọi người !

Mình mới biết diễn đàn này mấy hôm, và mình đã nghẹn ngào khi dọc những bái như "Dòng máu Quý Tộc".... nhất là câu của SongvoiHiv là "Sao khi em đi anh Tuấn xem những tâm sự này như là hồi kỳ lưu lại" mình có thể trích dẫn không đúng mà rưng rưng nước mắt, đúng là 1 nghị lực phi thường
    Chuyện là mình có bạn gái và đã quan hệ không an toàn, sau 5 tháng, mình không hề có biểu hiện gì sau năm tháng này, nhưng mà khi từ hôm thứ 2-thứ 4 mình sốt 3 ngày liên tục từng hồi từng hồi, mình rất lo sợ, nhưng bạn gái mình thì mình thấy cũng tin vì là sinh viên nhà gia giáo lắm. (Đã 2 lần mình sợ nhưng điều may mắn là không có gì cả)
    đúng ngày hôm nay mình đi xét nghiệm ở Hòa Hảo và mình luôn cầu nguyện đi từ 4h sáng niệm phật lòng từ đi cho tới lúc nhận kết quả
    rất vui mừng là kết quả Âm Tính, vào phòng nhiểm có 1 bạn ngồi ghế kế bên tay chấp lại và đâu gục xuống liên tục mình nghỉ chắc cũng đi xét nghiệm H và câu ấy còn rất trẻ chắc là sinh viên, nhìn thấy có vẻ lo lắng vô cùng mình ra về bạn đó vẫn ngồi như thế và mình cầu chúc bạn đó có kết quả Âm Tính.

và mình khuyên các bạn 1 điều là :

1/ Không nên đụng vào GMD nếu có nhu cầu anh xe tự xã nó ra.
    2/ Nhất định phải dùng BCS cho dù tin bạn gái không hề có.

Vì sao mình nói thế là vì mình đã 2 lần : Lần 1 năm 04/2008 và lần này là năm 05/2017, cho nên nó không thể làm lại và không thể quay lại và hối hận cũng không thể nào kịp, ngày xưa học 1 người thầy có nói rằng không có lần thứ 2 chỉnh là H, những ai đã có H thì hãy sống vui vẻ lạc quan yêu đời.

- Về hỗ trợ có thể có mình số tài khoản ACB mình sẽ chuyển khoản 1 ít vì mình cũng không có nhiều Xin STK
    - Về hỗ trợ thứ 2 là : Admin không thấy kiếm thu nhập từ publisher từ diễn đàn này , mình chưa hiểu lý do tại sao nhờ admin nói giúp, có gì sai bỏ qua.
    (Góp thêm ý kiến là nên đặt ADS Google lên đây, để thu nhập giúp đở những hoàn cảnh khó khăn)

- Đối với các bạn đã H, thì giờ sẽ không làm gì nặng nhiều và một số có thể sẽ không có thu nhập, mình có làm youtube nay hơn 3 năm rồi , mình có thể sẽ chỉ các bạn ở nhà làm cái này để có tiền thêm chắc sẽ không nhiều tùy theo video, chi tiết cụ thể mình sẽ nói sau.
    (Cái này mình tự học và chưa chỉ ai bao giờ)

Vấn để này là mình muốn giúp đở, mình thật sự là khi về lúc 10h mà mình lướt trang này tới 16h chiều mới đi ăn cơm đọc từng trang bài òng máu quý tộc: mà nghẹn ngào.

Xin chân thành cám ơn
    Lần sửa cuối bởi segiupdo, ngày 21-09-2017 lúc 23:48.

2. Có 3 người đã cảm ơn segiupdo cho bài viết bổ ích này:

Believe In Yourself (31-01-2019),Tuanmecsedec (22-09-2017)

Thông tin về chủ đề này